Simple Virtual Tour - en to fil_PH translation catalogue (1438 entries)

en: (filtered from %s total entries)
fil_PH: (na-filter mula %s kabuuang entry)

en: - expires in %s days
fil_PH: - expire sa %s araw

en: -1 to -10 speed clockwise, 1 to 10 speed counterclockwise
fil_PH: -1-10 bilis ng orasan, 1 hanggang 10 bilis counterclockwise

en: 0 to disable autorotate, -1 to -10 speed clockwise, 1 to 10 speed counterclockwise
fil_PH: 0 upang huwag paganahin autorotate, -1-10 bilis ng orasan, 1 hanggang 10 bilis counterclockwise

en: 1. Open tour in a new window
fil_PH: 1. Buksan ang tour sa isang bagong window

en: 10 to 100: lower values means faster loading (poor quality), higher value means slow loading (high quality). 100 to disable compression.
fil_PH: 10 hanggang 100: Ang mas mababang halaga ay nangangahulugan na mas mabilis na naglo-load (mahihirap na kalidad), mas mataas na halaga ay nangangahulugan na mabagal ang paglo-load (mataas na kalidad). 100 upang huwag paganahin ang compression.

en: 180 Horizontal Panorama
fil_PH: 180 Pahalang panorama

en: 2. Click the button Open screencast app
fil_PH: 2. I-click ang button na Buksan ang screencast app

en: 3. Record your screen by selecting the open window
fil_PH: 3. I-record ang iyong screen sa pamamagitan ng pagpili sa bukas na window

en: 360 Horizontal Panorama
fil_PH: 360 Pahalang panorama

en: 360 Video
fil_PH: 360 na Video

en: 3d model can be rotated
fil_PH: Maaaring iikot ang 3d model

en: 4. Upload the recorded video
fil_PH: 4. I-upload ang na-record na video

en: A Tour is created
fil_PH: Isang Tour ay nilikha

en: A new user is registered
fil_PH: Isang bagong user ang nakarehistro

en: A not fully equirectangular and 360 degree image was detected. Please adjust the position settings for correct viewing.
fil_PH: Ang hindi ganap na katumbas at 360 degree imahe ay natukoy. Mangyaring mag-ayos ng mga seting ng posisyon para sa tamang pagtingin.

en: ACTIVATE
fil_PH: AKTIBAHIN

en: ADD / SAVE features are disabled.
fil_PH: Ang mga tampok na ADD / SAVE ay hindi pinagana.

en: ADD ACTION
fil_PH: MAGDAGDAG NG AKSIYON

en: ADD MARKER
fil_PH: Magdagdag ng Marker

en: ADD PLAN
fil_PH: Magdagdag ng Plano

en: ADD POI
fil_PH: MAGDAGDAG NG POI

en: ADD ROOM
fil_PH: Magdagdag ng kuwarto

en: ADD THIS MARKER
fil_PH: Idagdag ANG MARKER NA ITO

en: ADD TO CART
fil_PH: MAGDAGDAG SA KARIT

en: ADD USER
fil_PH: Magdagdag ng GUMAGAMIT

en: ADMINISTRATOR
fil_PH: TAGAPANGASIWA

en: ADVERTISEMENTS
fil_PH: MGA ADVERTISEMENT

en: API Sample Code
fil_PH: API Halimbawang Code

en: APPLY BLUR
fil_PH: GUMAMIT NG MALABO

en: APPLY PRESET
fil_PH: Gumamit ng Preset

en: APPLY STYLE TO ALL
fil_PH: Gumamit ng estilo sa lahat

en: AUTO SAVE
fil_PH: AUTO I-SAVE

en: Accepted only 360 degree videos in MP4 format.
fil_PH: Tinanggap lamang 360 degree video sa MP4 format.

en: Accepted only images in JPG/PNG format.
fil_PH: Tinanggap lamang ang mga imahe sa JPG/PNG format.

en: Accepted only lottie file in Json format.
fil_PH: Tinanggap lang ang lottie file sa Json format.

en: Account
fil_PH: Akawnt

en: Action
fil_PH: Aksyon

en: Action required
fil_PH: Kailangan ng aksiyon

en: Actions
fil_PH: Mga Kilos

en: Activated
fil_PH: Naaktiba

en: Activation mail - Body
fil_PH: Liham ng Aktibasyon - Katawan

en: Activation mail - Subject
fil_PH: Liham ng Aktibasyon - Paksa

en: Active
fil_PH: Aktibo

en: Active (expiring)
fil_PH: Aktibo (nag-expire)

en: Active until
fil_PH: Aktibo hanggang

en: Actual payment method:
fil_PH: Aktwal na paraan ng pagbabayad:

en: Actual plan
fil_PH: Aktwal na plano

en: Add
fil_PH: Dagdagan

en: Add Category
fil_PH: Magdagdag ng Kategorya

en: Add Marker
fil_PH: Magdagdag ng Marker

en: Add New Preset
fil_PH: Magdagdag ng Bagong Preset

en: Add POI
fil_PH: Magdagdag ng POI

en: Add Room
fil_PH: Magdagdag ng Kwarto

en: Add all the currencies in the section <b>SUPPORTED CURRENCIES</b>
fil_PH: Idagdag ang lahat ng pera sa seksyon na <b>suportado pera</b>

en: Add new preset
fil_PH: Magdagdag ng bagong preset

en: Add your domain <b>%s</b> in the <b>Domain</b> field of the section <b>DEFAULT WEBSITE DOMAIN</b>
fil_PH: Idagdag ang iyong <b>%s</b> <b>domain sa Domain</b> field ng seksyon <b>DEFAULT WEBSITE DOMAIN</b>

en: Address
fil_PH: Adres

en: Administrator
fil_PH: Tagangasiwa

en: Advertisements
fil_PH: Mga Advertisement

en: All
fil_PH: Lahat

en: All Categories
fil_PH: lahat ng kategorya

en: All Users
fil_PH: Lahat ng gumagamit

en: All requirements are met.
fil_PH: Lahat ng kinakailangan ay natugunan.

en: Allow Pitch
fil_PH: Payagan ang pitch

en: Allow Zoom
fil_PH: Payagan ang Zoom

en: Already have an account? Login!
fil_PH: Mayroon nang akawnt? Mag-login!

en: Alternatively, try to fix with these presets:
fil_PH: Bilang kahalili, subukan upang ayusin sa mga preset na ito:

en: An account linked to the email %s was not found, do you want to register a new one?
fil_PH: Isang account na naka-link sa email %s ay hindi natagpuan, gusto mo bang magrehistro ng bago?

en: An error has occured.
fil_PH: May maling naganap.

en: An error has occurred, please try again later
fil_PH: May naganap na error. Mangyaring subukan muli sa ibang pagkakataon

en: An error has occurred:
fil_PH: May nangyaring pagakamali:

en: And finally let's preview the tour you just created. Click on the menu item <b>Preview</b>
fil_PH: At sa wakas ay ihanda natin ang paglilibot na nilikha mo lang. Mag-klik sa menu item <b>Preview</b>

en: Animation duration (ms)
fil_PH: Animation tagal (ms)

en: Annotation Description
fil_PH: Paglalarawan ng Annotation

en: Annotation Title
fil_PH: Pamagat ng Annotation

en: Annotations
fil_PH: Mga Annotation

en: Application Name
fil_PH: Pangalan ng Aplikasyon

en: Apply
fil_PH: Mag-apply

en: Apply Preset
fil_PH: Gumamit ng Preset

en: Apply Preset to all Rooms
fil_PH: Gumamit ng Preset sa lahat ng Silid

en: Apply Preset to this Room
fil_PH: Gumamit ng Preset sa Kuwartong ito

en: Apply to all
fil_PH: Mag-aplik sa lahat

en: Are you sure you want to apply the preset?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong ilapat ang preset?

en: Are you sure you want to apply these settings to all existing POIs by overwriting them?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong gumamit ng mga seting na ito sa lahat ng umiiral na POIs sa pamamagitan ng overwriting ang mga ito?

en: Are you sure you want to apply these settings to all existing markers by overwriting them?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong gumamit ng mga seting na ito sa lahat ng umiiral na marker sa pamamagitan ng pagsulat sa mga ito?

en: Are you sure you want to apply this preset to all the rooms of this Virtual Tour?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong mag-aplik ng preset na ito sa lahat ng mga kuwarto ng Virtual Tour?

en: Are you sure you want to cancel this upload?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong kanselahin ang upload na ito?

en: Are you sure you want to cancel your current subscription?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong kanselahin ang iyong kasalukuyang subscription?

en: Are you sure you want to change your subscription?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong baguhin ang iyong subscription?

en: Are you sure you want to create a tour containing sample data?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong lumikha ng tour na naglalaman ng sample data?

en: Are you sure you want to delete the advertisement?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong magtanggal ng advertisement?

en: Are you sure you want to delete the entire map and all the points?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang buong mapa at lahat ng puntos?

en: Are you sure you want to delete the entire virtual tour, included rooms, markers, pois and map?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang buong virtual tour, kasama na ang mga silid, marker, pois at mapa?

en: Are you sure you want to delete the map point?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang punto ng mapa?

en: Are you sure you want to delete the marker?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang marker?

en: Are you sure you want to delete the poi?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang poi?

en: Are you sure you want to delete the preset?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang preset?

en: Are you sure you want to delete the product?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang produkto?

en: Are you sure you want to delete the room?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang silid?

en: Are you sure you want to delete the showcase?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang showcase?

en: Are you sure you want to delete the user?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang user?

en: Are you sure you want to delete this category?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete ang kategoryang ito?

en: Are you sure you want to delete?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-delete?

en: Are you sure you want to download the virtual tour?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-download ang virtual tour?

en: Are you sure you want to duplicate the entire virtual tour?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong duplikado ang buong virtual tour?

en: Are you sure you want to duplicate the poi?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong duplikado ang poi?

en: Are you sure you want to duplicate the room?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong duplikado ang silid?

en: Are you sure you want to end this live session?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong tapusin ang sesyong ito?

en: Are you sure you want to end this live session? The link generated will be invalidated.
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong tapusin ang sesyong ito? Ang link na binuo ay imbalido.

en: Are you sure you want to exit the tour creation wizard?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong lumabas sa pantas sa paglilibot?

en: Are you sure you want to reactivate your canceled subscription?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-activate muli ang iyong nakanselang subscription?

en: Are you sure you want to remove action from room's presentation?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong tanggalin ang aksiyon mula sa presentation ng kuwarto?

en: Are you sure you want to remove room and all its actions from presentation?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong tanggalin ang kuwarto at lahat ng mga aksyon nito mula sa presentation?

en: Are you sure you want to reset all forms data for this virtual tour?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-reset ang lahat ng form ng data para sa virtual na paglilibot na ito?

en: Are you sure you want to reset all leads for this virtual tour?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-reset ang lahat ng mga leads para sa virtual tour na ito?

en: Are you sure you want to reset all statistics for this virtual tour?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-reset ang lahat ng estadistika para sa virtual na paglilibot na ito?

en: Are you sure you want to restore the original image?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong ibalik ang orihinal na imahe?

en: Are you sure you want to save this preset?
fil_PH: Sigurado ka ba na gusto mong i-save ang preset na ito?

en: Are you sure you want to update the preset?
fil_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-update ang preset?

en: Are you sure? the contents of this element will be lost!
fil_PH: Sigurado ka ba? ang nilalaman ng elementong ito ay mawawala!

en: Arrows Prev/Next
fil_PH: Mga Palaso Prev/Susunod

en: Arrows Room's List Slider
fil_PH: Listahan ng mga Arrow Room Slider

en: Assign
fil_PH: Mag-assign

en: Assigned Plans
fil_PH: Naka-assign na mga Plano

en: Assigned Virtual Tours
fil_PH: Naka-assign na Virtual Tour

en: Associate a valid e-mail address to this account.
fil_PH: Mag-ugnay ng balidong e-mail adres sa akawnt na ito.

en: Attention: all the virtual tours assigned to this user will be deleted!!!
fil_PH: Atensiyon: lahat ng virtual tour na nakatalaga sa gumagamit na ito ay tatanggalin!!!

en: Audio embedded
fil_PH: Audio naka-embed

en: Author
fil_PH: May-akda

en: Auto Assign
fil_PH: Awto Mag-assign

en: Auto Open
fil_PH: Awto Magbukas

en: Auto start
fil_PH: Awto magsimula

en: AutoRotate inactivity
fil_PH: AwtoMagpatugtog nang hindi aktibo

en: AutoRotate speed
fil_PH: AwtoMagpatugtog bilis

en: Automatic Presentation
fil_PH: Awtomatikong Pagtatanghal

en: Automatically assigns to new virtual tours
fil_PH: Awtomatikong mag-assign sa mga bagong virtual na paglilibot

en: Autoplay
fil_PH: Awtoplay

en: Autoplay (seconds)
fil_PH: Autoplay (segundo)

en: Autoplay Audio
fil_PH: Awtoplay Audio

en: Autorotate Speed
fil_PH: Bilis ng Autorotate

en: Avatar
fil_PH: avatar mangangaso

en: BACK TO ROOM
fil_PH: BUMALIK SA KUWARTO

en: BUY
fil_PH: Bumili

en: Back
fil_PH: Bumalik

en: Back to Dashboard
fil_PH: Bumalik sa Dashboard

en: Back to Login
fil_PH: Bumalik sa Login

en: Background Color
fil_PH: Kulay ng Likuran

en: Background Image
fil_PH: Imaheng Background

en: Background Music
fil_PH: Background Musika

en: Background Opacity
fil_PH: Opacity ng Background

en: Background Removal
fil_PH: Pag-alis ng Background

en: Background Song Volume
fil_PH: Dami ng Tunog ng Background

en: Background Video
fil_PH: Video ng Likuran

en: Banner image
fil_PH: Imahe ng banner

en: Be sure to perform a full manual backup of your current files and database before upgrading.
fil_PH: Siguraduhin na magsagawa ng isang buong manu-manong backup ng iyong kasalukuyang mga file at database bago mag-upgrade.

en: Blank
fil_PH: Patlang

en: Blur
fil_PH: malabo

en: Border
fil_PH: Hangganan

en: Border Color
fil_PH: Border Kulay

en: Bottom
fil_PH: Ibaba

en: Bottom Left
fil_PH: Babang kaliwa

en: Bottom Right
fil_PH: Kanan sa ibaba

en: Bounce
fil_PH: bounce

en: Box (Hover)
fil_PH: Kahon (Hover)

en: Box (click)
fil_PH: Kahon (i-klik)

en: Box Position
fil_PH: kahon posisyon

en: Bulk map's create
fil_PH: Bulk mapa nilikha

en: Bulk room's create
fil_PH: Bulk kuwarto lumikha

en: CANCEL
fil_PH: KANSELAHIN

en: CATEGORIES
fil_PH: MGA KATEGORYA

en: CHANGE
fil_PH: BAGUHIN

en: CHANGE PASSWORD
fil_PH: MAGPALIT NG PASWORD

en: CHECK
fil_PH: SURIIN

en: CLEAR DRAW
fil_PH: MALINAW NA GUMUHIT

en: CONTENTS
fil_PH: MGA NILALAMAN

en: CREATE
fil_PH: LUMIKHA

en: CREATE 360 VIDEO
fil_PH: GUMAWA NG 360 VIDEO

en: CREATE NEW MAP
fil_PH: LUMIKHA NG BAGONG MAPA

en: CREATE NEW ROOM
fil_PH: LUMIKHA NG BAGONG KUWARTO

en: CSS Class
fil_PH: Klase ng CSS

en: CUSTOM CSS / JS
fil_PH: PASADYANG CS / JS

en: Call to Action Link
fil_PH: Panawagan sa Action Link

en: Can't upgrade, please enable php zip extension.
fil_PH: Hindi maaaring i-upgrade, mangyaring paganahin ang php zip extension.

en: Cancel
fil_PH: Kanselahin ang

en: Cancel Subscription
fil_PH: Kanselahin ang Subscription

en: Cancel upload
fil_PH: Kanselahin ang pag-upload

en: Cancelled plan
fil_PH: Kinansela ang plano

en: Cart
fil_PH: karite

en: Categories
fil_PH: Mga Kategorya

en: Category
fil_PH: Kategoryang

en: Center
fil_PH: Gitna

en: Change
fil_PH: Palitang

en: Change Password
fil_PH: Magpalit ng Pasword

en: Change Plan
fil_PH: Baguhin ang Plano

en: Change Subscription
fil_PH: Magpalit ng Subscription

en: Change password
fil_PH: Palitang ang password

en: Change the view
fil_PH: Magpalit ng tanaw

en: Changed plan
fil_PH: Binago ang plano

en: Changelog
fil_PH: Baguhin ang lohika

en: Chat
fil_PH: Makipag-chat

en: Check Requirements
fil_PH: Suriin ang mga Kinakailangan

en: Check your inbox for the verification code.
fil_PH: Suriin ang iyong inbox para sa verification code.

en: Checkbox
fil_PH: Tsekbox

en: Chinese Simplified
fil_PH: Intsik pinasigla

en: Chinese Traditional (Hong Kong)
fil_PH: Intsik Tradisyonal (Hong Kong)

en: Chinese Traditional (Taiwan)
fil_PH: Intsik Tradisyonal (Taiwan)

en: Choose
fil_PH: Pumili

en: Choose a Product
fil_PH: Pumili ng Produkto

en: Choose a pricing plan
fil_PH: Pumili ng plano sa pagpepreno

en: Choose file
fil_PH: Pumili ng file

en: City
fil_PH: Lungsod

en: Click Anywhere
fil_PH: Mag-klik Kahit saan

en: Click here to change your plan
fil_PH: Mag-klik dito para baguhin ang iyong plano

en: Click on <b>Create New Tax</b> a make sure to check <b>Included in price</b>
fil_PH: Mag-klik <b>sa Lumikha ng Bagong Buwis</b> tiyakin na <b>isama sa presyo</b>

en: Click on button <b>Create</b>
fil_PH: Mag-klik sa button <b>na Lumikha</b>

en: Click on the <b>plus</b> icon
fil_PH: Mag-klik sa icon <b>ng plus</b>

en: Click on the image to start drawing the shape of blur
fil_PH: Mag-click sa imahe upang simulan ang pagguhit ng hugis ng bulaklak

en: Click on the menu item <b>List Tours</b>
fil_PH: Mag-klik sa listahan ng mga <b>tour ng</b> menu item

en: Click on the menu item <b>Markers</b>
fil_PH: Mag-klik sa menu item <b>Marker</b>

en: Click on the menu item <b>Rooms</b>
fil_PH: Mag-klik sa menu item <b>Rooms</b>

en: Click on the menu item <b>Virtual Tours</b>
fil_PH: Mag-click sa menu item <b>Virtual Tours</b>

en: Click the button <b>Add</b> to create the marker
fil_PH: I-klik ang button <b>na Idagdag</b> para lumikha ng marker

en: Client Id
fil_PH: ID ng kliyente

en: Client Secret
fil_PH: Lihim ng kliyente

en: Close
fil_PH: Isara

en: Collected Data
fil_PH: Nakolektang Datos

en: Color
fil_PH: Kulay

en: Commands
fil_PH: Mga Utos

en: Company
fil_PH: Kumpanya

en: Compass North
fil_PH: Kompas North

en: Compress images quality
fil_PH: Compress imahe kalidad

en: Confetti
fil_PH: Magtapat

en: Configure Checkout & Cart
fil_PH: Magkumpigura ng Checkout & karit

en: Configure Regional Settings
fil_PH: Magkumpigura ng mga Seting ng Rehiyon

en: Configure Taxes
fil_PH: Magkumpigura ng mga Buwis

en: Configure your domain
fil_PH: Magkumpigura ng iyong domain

en: Congratulations, your first room has been created, now create the second one
fil_PH: Binabati kita, ang iyong unang kuwarto ay nilikha, ngayon lumikha ng pangalawang isa

en: Congratulations, your marker has been created
fil_PH: Binabati kita, ang iyong marker ay nilikha

en: Congratulations, your second room has been created, now let's look at how to create a marker to navigate from one to the other
fil_PH: Binabati kita, ang iyong ikalawang kuwarto ay nilikha, ngayon tingnan natin kung paano lumikha ng isang marker upang mag-navigate mula sa isa pa sa isa pa

en: Connect a payment gateway
fil_PH: Ikonekta ang gateway ng pagbabayad

en: Contact E-Mail
fil_PH: Makipag-ugnay sa E-mail

en: Contact Us
fil_PH: Makipag-ugnay sa Amin

en: Content
fil_PH: Nilalaman

en: Content - Audio MP3 Link or upload Audio MP3
fil_PH: Nilalaman - Audio MP3 Link o mag-upload ng Audio MP3

en: Content - Html
fil_PH: Nilalaman - Html

en: Content - Image Link
fil_PH: Nilalaman - Image Link

en: Content - Link
fil_PH: Nilalaman - Link

en: Content - Link (external)
fil_PH: Nilalaman - Link (panlabas)

en: Content - Link or upload Image
fil_PH: Nilalaman - Link o i-upload ang Imahe

en: Content - Link or upload Json
fil_PH: Nilalaman - Link o i-upload Json

en: Content - Mixed
fil_PH: Nilalaman - Halo-halong

en: Content - Object 3D
fil_PH: Nilalaman - Object 3D

en: Content - Panorama Image
fil_PH: Nilalaman - Panorama Image

en: Content - Product
fil_PH: Nilalaman - Produkto

en: Content - Text
fil_PH: Nilalaman - Teksto

en: Content - Video 360 MP4
fil_PH: Nilalaman - Video 360 MP4

en: Content - Youtube/Vimeo Link or upload Video MP4
fil_PH: Nilalaman - Youtube/Vimeo Link o i-upload ang Video MP4

en: Content Item 1
fil_PH: Aytem ng Nilalaman 1

en: Content Item 2
fil_PH: Aytem ng Nilalaman 2

en: Content Item 3
fil_PH: Aytem ng Nilalaman 3

en: Continue
fil_PH: Magpatuloy

en: Contrast
fil_PH: Ihambing

en: Controls
fil_PH: Mga kontrol

en: Country
fil_PH: Banse

en: Create
fil_PH: Lumikha

en: Create Account
fil_PH: Lumikha ng Akawn

en: Create Maps
fil_PH: Lumikha ng mga Mapa

en: Create Markers
fil_PH: Lumikha ng mga Marker

en: Create POIs
fil_PH: Lumikha ng POIs

en: Create Rooms
fil_PH: Lumikha ng mga Silid

en: Create an Account
fil_PH: Lumikha ng Akawnt

en: Create an Account!
fil_PH: Lumikha ng Akawnt!

en: Create an account on
fil_PH: Lumikha ng akawnt sa

en: Creating Maps
fil_PH: Paglikha ng mga Mapa

en: Creating Rooms
fil_PH: Paglikha ng mga Kuwarto

en: Creating a Marker
fil_PH: Paglikha ng Marker

en: Creating a New Tour
fil_PH: Paglikha ng Isang Bagong Tour

en: Creating blur effect in progress, please wait ...
fil_PH: Paglikha ng blur epekto sa progreso, mangyaring maghintay ...

en: Creating the first Room
fil_PH: Paglikha ng unang Kuwarto

en: Creating the second Room
fil_PH: Paglikha ng pangalawang Kuwarto

en: Currency
fil_PH: Pera

en: Current HFOV
fil_PH: Kasalukuyang HFOV

en: Current Plan
fil_PH: Kasalukuyang Plano

en: Current Subscription
fil_PH: Kasalukuyang Subscription

en: Current Subscription (Canceled)
fil_PH: Kasalukuyang Subscription (Kinansela)

en: Current Version
fil_PH: Kasalukuyang Bersiyon

en: Current status
fil_PH: Kasalukuyang katayuan

en: Custom Backend CSS
fil_PH: Pasadyang Backend CSS

en: Custom Features
fil_PH: Pasadyang Mga Tampok

en: Custom HTML
fil_PH: Custom na HTML

en: Custom HTML Footer
fil_PH: Pasadyang HTML Footer

en: Custom HTML Header
fil_PH: Pasadyang HTML Header

en: Custom Icons
fil_PH: Pasadyang Ikono

en: Custom Icons Library
fil_PH: Custom Icon Library

en: Custom Showcase CSS
fil_PH: Pasadyang Showcase CSS

en: Custom Text
fil_PH: Pasadyang Teksto

en: Custom Viewer CSS
fil_PH: Pasadyang Viewer CSS

en: Custom Viewer JS
fil_PH: Pasadyang Viewer JS

en: DELETE
fil_PH: Magtanggal

en: DELETE IMAGE
fil_PH: MAGTANGGAL NG IMAHE

en: DELETE LOGO
fil_PH: MAGTANGGAL NG LOGO

en: DELETE VIDEO
fil_PH: I-DELETE ANG VIDEO

en: DOWNLOAD
fil_PH: I-DOWNLOAD

en: DRAG TO CHANGE POSITION
fil_PH: I-DRAG PARA BAGUHIN ANG POSISYON

en: DUPLICATE
fil_PH: DUPLIKADO

en: Dashboard
fil_PH: dashboard

en: Date
fil_PH: Petsa

en: Date - From
fil_PH: Petsa - Mula sa

en: Date - To
fil_PH: Petsa - Sa

en: Default Language
fil_PH: Default na Wika

en: Default Markers LookAt
fil_PH: Mga Default na Marker LookAt

en: Default Markers Style
fil_PH: Default Markers Estilo

en: Default POIs Style
fil_PH: Default na Estilo ng POIs

en: Default Plan
fil_PH: Default na Plano

en: Default Room
fil_PH: Default na Kwarto

en: Default view
fil_PH: Default na view

en: Delete
fil_PH: Magtanggal

en: Delete Advertisement
fil_PH: Magtanggal ng Advertisement

en: Delete Category
fil_PH: I-delete ang Kategorya

en: Delete Map
fil_PH: I-delete ang Mapa

en: Delete Map Point
fil_PH: I-delete ang Mapa Point

en: Delete Maps
fil_PH: Magtanggal ng mga Mapa

en: Delete Marker
fil_PH: Magtanggal ng Marker

en: Delete Markers
fil_PH: Magtanggal ng mga Marker

en: Delete POI
fil_PH: I-delete ang POI

en: Delete POIs
fil_PH: I-delete ang POIs

en: Delete Preset
fil_PH: I-delete ang Preset

en: Delete Product
fil_PH: I-delete ang Produkto

en: Delete Room
fil_PH: Magtanggal ng Kuwarto

en: Delete Rooms
fil_PH: Magtanggal ng mga Silid

en: Delete Showcase
fil_PH: I-delete ang Showcase

en: Delete User
fil_PH: Magtanggal ng Gumagamit

en: Delete Virtual Tour
fil_PH: I-delete ang Virtual Tour

en: Depth
fil_PH: Lalim

en: Description
fil_PH: Mga nilalaman

en: Deselect All
fil_PH: Deselect Lahat

en: Desktop
fil_PH: Desktap

en: Details
fil_PH: Mga Detalye

en: Device Orientation
fil_PH: Orientation ng Kagamitan

en: Different plans let you limit your customers to create a certain number of Virtual Tours, Rooms, Markers and POIs. The default Unlimited's plan has no limits.
fil_PH: Iba't ibang mga plano ay nagbibigay-daan sa iyo na limitahan ang iyong mga customer upang lumikha ng isang tiyak na bilang ng mga Virtual Tours, Rooms, Markers at POIs. Walang limitasyon ang plano ng default na plano ni Unlimited.

en: Disabled
fil_PH: Huwag paganahin ang

en: Disk Space Used
fil_PH: Espasyo sa Disk na Ginamit

en: Displays the original panorama
fil_PH: Ipinapakita ang orihinal na panorama

en: Do not close this window!
fil_PH: Huwag isara ang bintanang ito!

en: Do you want to join the live session with video or audio only?
fil_PH: Gusto mo bang sumali sa live session na may video o audio lamang?

en: Double click
fil_PH: Double-click

en: Down response
fil_PH: Down na tugon

en: Download
fil_PH: I-download

en: Download Tour
fil_PH: I-download ang Tour

en: Download Virtual Tour
fil_PH: I-download ang Virtual Tour

en: Download and Update
fil_PH: I-download at I-update

en: Drag Enabled when Device Orientation On
fil_PH: I-drag ang Pinagana kapag Naka-on ang Orientation ng Device

en: Drag and drop rooms into categories or up/down to change its order
fil_PH: I-drag at i-drop ang mga kuwarto sa mga kategorya o pataas / down upang baguhin ang pagkakasunod-sunod nito

en: Drag the view and center the white cursor at the position where you want to add the marker
fil_PH: I-drag ang view at gitna ng puting cursor sa posisyon kung saan mo nais na idagdag ang marker

en: Drag the view to set the starting position belongs to this marker. Only works if 'Same Azimuth' is disabled.
fil_PH: I-drag ang tanawin para itakda ang panimulang posisyon sa marker na ito. Gumagana lamang kung 'Parehong Azimuth' ay hindi pinagana.

en: Drop files or click here to upload
fil_PH: Mag-drop ng mga file o magklik dito para mag-upload

en: Duplicate POI
fil_PH: Duplikadong POI

en: Duplicate Room
fil_PH: duplikadong kuwarto

en: Duplicate Virtual Tour
fil_PH: Duplikadong Virtual Tour

en: Duration Slide
fil_PH: Slide ng Tagal

en: Dutch
fil_PH: dutch

en: E-Mail
fil_PH: E-mail

en: E-mail address already in use!
fil_PH: Ginagamit na ang e-mail adres!

en: E-mail already registered!
fil_PH: Nakarehistro na ang e-mail!

en: EDIT
fil_PH: I-EDIT

en: EDIT ADVERTISEMENT
fil_PH: I-EDIT ANG ADVERTISEMENT

en: EDIT BLUR
fil_PH: I-EDIT ANG BLUSA

en: EDIT MAP
fil_PH: I-EDIT ANG MAPA

en: EDIT MARKERS
fil_PH: I-EDIT ANG MGA MARKER

en: EDIT NEXT ROOM
fil_PH: I-EDIT ANG SUSUNOD NA KUWARTO

en: EDIT POIs
fil_PH: I-EDIT ANG POIs

en: EDIT PREVIOUS ROOM
fil_PH: I-EDIT ANG NAKARAANG KUWARTO

en: EDIT PRODUCT
fil_PH: I-EDIT ANG PRODUKTO

en: EDIT PROFILE
fil_PH: I-EDIT ANG PROFILE

en: EDIT ROOM
fil_PH: I-EDIT ANG KUWARTO

en: EDIT SHOWCASE
fil_PH: I-EDIT ANG SHOWCASE

en: EDIT THUMBNAIL
fil_PH: I-EDIT ANG THUMBNAIL

en: EDIT USER
fil_PH: I-EDIT ang GUMAGAMIT

en: EDIT VIRTUAL TOUR
fil_PH: I-EDIT ANG VIRTUAL TOUR

en: ENABLE AUDIO?
fil_PH: PAGANAHIN ANG AUDIO?

en: ENABLE DEVICE ORIENTATION?
fil_PH: PAGANAHIN ANG ORIENTATION NG DEVICE?

en: Edit
fil_PH: flocks

en: Edit Maps
fil_PH: I-edit ang mga Mapa

en: Edit Markers
fil_PH: I-edit ang mga Marker

en: Edit POIs
fil_PH: I-edit ang POIs

en: Edit Plan
fil_PH: I-edit ang Plano

en: Edit Rooms
fil_PH: I-edit ang mga Silid

en: Edit Tour
fil_PH: I-edit ang Tour

en: Edit profile
fil_PH: I-edit ang profile

en: Editor
fil_PH: Patnugot

en: Effect
fil_PH: Epekto

en: Embed (html)
fil_PH: I-embed (html)

en: Embed (image)
fil_PH: Embed (imahe)

en: Embed (link)
fil_PH: Naka-embed (link)

en: Embed (object3d)
fil_PH: I-embed (object3d)

en: Embed (text)
fil_PH: Embed (teksto)

en: Embed (video with background removal)
fil_PH: I-embed (video na may pag-aalis ng background)

en: Embed (video with transparency)
fil_PH: Nakabaon (video na may transparency)

en: Embedded - HTML
fil_PH: Naka-embed - HTML

en: Embedded - Link
fil_PH: Naka-embed - Link

en: Embedded - Link or upload Image
fil_PH: Naka-embed - Link o i-upload ang Imahe

en: Embedded - Object 3D
fil_PH: Naka-embed - 3D na Bagay

en: Embedded - Text
fil_PH: Naka-embed - Teksto

en: Embedded - Youtube Link or upload Video MP4
fil_PH: Naka-embed - Youtube Link o i-upload ang Video MP4

en: Embedded - upload Video MP4 with Chroma background
fil_PH: Naka-embed - mag-upload ng Video MP4 na may background ng Chroma

en: Embedded - upload Video WEBM + MOV
fil_PH: Naka-embed - mag-upload ng Video WEBM + MOV

en: Embedded HTML
fil_PH: Naka-embed na HTML

en: Embedded Image
fil_PH: Nakabaon na Imahe

en: Embedded Link
fil_PH: Naka-embed na Link

en: Embedded Object 3D
fil_PH: Naka-embed na Bagay 3D

en: Embedded Slideshow
fil_PH: Nakabaon na Slideshow

en: Embedded Text
fil_PH: Nakabaon na Teksto

en: Embedded Video
fil_PH: Nakabaon na Video

en: Embedded Video (with background removal)
fil_PH: Naka-embed na Video (na may pag-alis ng background)

en: Embedded Video (with transparency)
fil_PH: Nakabaon na Video (na may transparency)

en: Enable
fil_PH: Paganahin ang

en: Enable 3D View
fil_PH: Paganahin ang 3D View

en: Enable Annotations
fil_PH: Paganahin ang mga Annotation

en: Enable Auto Rotate
fil_PH: Paganahin ang Auto Paikutin

en: Enable Device Orientation
fil_PH: Paganahin ang Orientation ng Device

en: Enable Download Tour
fil_PH: Paganahin ang Download Tour

en: Enable Expiring Dates
fil_PH: Magpagana ng Mga Petsa ng Pag-expire

en: Enable External Tours
fil_PH: Paganahin ang panlabas na tour

en: Enable Fly-in
fil_PH: Paganahin ang Lumipad-in

en: Enable Forms
fil_PH: Paganahin ang mga Form

en: Enable Gallery
fil_PH: Paganahin ang Gallery

en: Enable Icons Library
fil_PH: Paganahin ang Aklatan ng mga Ikono

en: Enable Info Box
fil_PH: Paganahin ang Impo Box

en: Enable Landing
fil_PH: Paganahin ang Landing

en: Enable Live session
fil_PH: Paganahin ang Sesyon sa Live

en: Enable Logo
fil_PH: Paganahin ang Logo

en: Enable Maps
fil_PH: Paganahin ang mga Mapa

en: Enable Meeting
fil_PH: Paganahin ang Pagpupulong

en: Enable Multiple Rooms View
fil_PH: Paganahin ang Maramihang Silid

en: Enable Multiresolution
fil_PH: Paganahin ang Multiresolution

en: Enable Nadir Logo
fil_PH: Paganahin ang Nadir Logo

en: Enable Password Tour
fil_PH: Paganahin ang Password Tour

en: Enable Presentation
fil_PH: Paganahin ang Presentation

en: Enable Protect Rooms
fil_PH: Paganahin ang mga Silid

en: Enable Right Click Content
fil_PH: Paganahin ang Nilalaman ng Right Click

en: Enable Schedule
fil_PH: Paganahin ang Iskedyul

en: Enable Screencast
fil_PH: Paganahin ang Screencast

en: Enable Share
fil_PH: Paganahin ang Pagbabahagi

en: Enable Shop
fil_PH: Paganahin ang Tindahan

en: Enable Showcase
fil_PH: Magpagana ng Showcase

en: Enable Song
fil_PH: Paganahin ang Awitin

en: Enable Statistics
fil_PH: Paganahin ang Estadistika

en: Enable Tour Creation Wizard
fil_PH: Pantas sa Paglilibot

en: Enable Video 360 Panorama
fil_PH: Paganahin ang Video 360 Panorama

en: Enable Video 360 Tour
fil_PH: I-enable ang Video 360 Tour

en: Enable Voice Commands
fil_PH: Paganahin ang mga Utos ng Tinig

en: Enable WebVR
fil_PH: Paganahin ang WebVR

en: Enable Whatsapp / Facebook Chat
fil_PH: Paganahin ang Whatsapp / Facebook Chat

en: Enable multi resolution
fil_PH: Paganahin ang multi resolution

en: Enable the countries they can buy on your site in the section <b>ENABLED COUNTRIES</b>
fil_PH: Paganahin ang mga bansang maaari nilang bilhin sa iyong site sa mga bansang <b>pinagana ng seksyon</b>

en: Enabled
fil_PH: Pinagana

en: Enabled, Mobile and Desktop
fil_PH: Pinagana, Mobile at Desktop

en: Enabled, autostart
fil_PH: Pinagana, autostart

en: Enabled, mode 1
fil_PH: Pinagana, mode 1

en: Enabled, mode 2
fil_PH: Pinagana, mode 2

en: Enabled, only Desktop
fil_PH: Pinagana, tanging Desktop

en: Enabled, opened
fil_PH: Pinagana, binuksan

en: Enabled, paused
fil_PH: Pinagana, tinakpan

en: Enabled, without pop-up
fil_PH: Pinagana, nang walang pop-up

en: End Call
fil_PH: Magwakas ng Tawag

en: End Date
fil_PH: Petsa ng Wakas

en: English
fil_PH: Ingles

en: Enter Username or E-mail
fil_PH: Ipasok ang Username o E-mail

en: Enter friendly urls separated by comma
fil_PH: Ipasok ang friendly urls separated sa pamamagitan ng comma

en: Enter language code
fil_PH: Magpasok ng wika code

en: Enter the <b>name</b> of the room
fil_PH: Ipasok <b>ang pangalan</b> ng kuwarto

en: Enter the <b>name</b> of the tour
fil_PH: <b>Ipasok ang pangalan</b> ng tour

en: Error
fil_PH: Mali

en: Error message
fil_PH: Maling mensahe

en: Error, retry later
fil_PH: Error, ulit mamaya

en: Error, retry later!
fil_PH: Error, ulit mamaya!

en: Error, retry later.
fil_PH: Error, ulit mamaya.

en: Error: No gallery images
fil_PH: Error: Walang mga larawan sa gallery

en: Execute the command
fil_PH: Isagawa ang utos

en: Exist Audio
fil_PH: Umiiral na Audio

en: Exist Background
fil_PH: Umiiral na Background

en: Exist Image
fil_PH: Umiiral na Imahen

en: Exist Logo
fil_PH: Umiiral na Logo

en: Exist Nadir Logo
fil_PH: Umiiral na Nadir Logo

en: Exist Song
fil_PH: Umiiral na Awitin

en: Exit Meeting
fil_PH: Lumabas sa Pulong

en: Expired
fil_PH: Nag-expire na

en: Expired plan
fil_PH: Nag-expire na plano

en: Expires Days
fil_PH: Mawawalan ng Bisa

en: Expires in
fil_PH: Mawawalan ng bisa sa

en: Expires on
fil_PH: Mag-expire sa

en: Expiring Dates
fil_PH: Mga Petsa ng Pag-expire

en: External
fil_PH: Panlabas na

en: External Link
fil_PH: Panlabas na Link

en: External URL
fil_PH: Panlabas na URL

en: FORMS
fil_PH: MGA FORM

en: Facebook - Enable
fil_PH: Facebook - Paganahin ang

en: Facebook - Secret
fil_PH: Facebook - Lihim

en: Fade Duration
fil_PH: Tagal ng Fade

en: Features
fil_PH: Mga Tampok

en: Field
fil_PH: Patlang

en: Field of View
fil_PH: Larangan ng Tanaw

en: File is too big (%sMiB). Max filesize: %sMiB.
fil_PH: Masyadong malaki ang file (%sMiB). Max filesize: %sMiB.

en: File not found.
fil_PH: Hindi nahanap ang file.

en: File not provided.
fil_PH: Hindi ibinigay ang file.

en: File size is too big.
fil_PH: Masyadong malaki ang laki ng file.

en: Files
fil_PH: Mga file

en: Files List
fil_PH: Listahan ng mga File

en: Filipino
fil_PH: Pilipino

en: Fill your business information
fil_PH: Punan ang iyong impormasyon sa negosyo

en: Find out more
fil_PH: Alamin ang higit pa

en: Fireworks
fil_PH: mga paputok

en: First
fil_PH: Una

en: First Name
fil_PH: Unang Pangalan

en: Fit all points
fil_PH: Magkasya sa lahat ng puntos

en: Flash
fil_PH: flash

en: Flip
fil_PH: flip

en: Floor
fil_PH: Sahig

en: Floorplan
fil_PH: sahig

en: Floorplan (image)
fil_PH: Sahig (imahe)

en: Fly-In
fil_PH: lumipad-in

en: Fly-In Animation
fil_PH: lumipad-sa animation

en: Fog
fil_PH: hamog

en: Forgot Password?
fil_PH: Nakalimutan ang Password?

en: Forgot password mail - Body
fil_PH: Nakalimutang liham ng password - Katawan

en: Forgot password mail - Subject
fil_PH: Nakalimutang liham ng pasword - Paksa

en: Forms
fil_PH: Mga Form

en: Frame the desired view
fil_PH: Ikuwadro ang ninanais na view

en: French
fil_PH: Pranses

en: Frequency
fil_PH: Dalas

en: Friday
fil_PH: Biyernes

en: From E-Mail
fil_PH: Mula sa E-Mail

en: From Name
fil_PH: Mula sa Pangalan

en: Front
fil_PH: harap

en: GALLERY
fil_PH: Gallery

en: GENERAL
fil_PH: Pangkalahatang

en: GENERATE
fil_PH: GUMAWA

en: GO TO
fil_PH: PUMUNTA SA

en: Gallery
fil_PH: Galleria

en: Gallery Mode
fil_PH: Mode ng Gallery

en: General
fil_PH: Pangkalahatan

en: General (affects all virtual tours)
fil_PH: Pangkalahatan (nakakaapekto sa lahat ng virtual tour)

en: Generate 360 video
fil_PH: Bumuo ng 360 na video

en: Generate slideshow
fil_PH: Bumuo ng slideshow

en: Generation in progress, please wait ... Do not close this window!
fil_PH: Kasalukuyang henerasyon, mangyaring maghintay ... Huwag isara ang window na ito!

en: German
fil_PH: Aleman

en: Get Api Key
fil_PH: Kumuha ng Api Key

en: Google - Enable
fil_PH: Google - Paganahin ang

en: Google - Secret
fil_PH: Google - Lihim

en: Google Analytics Tracking ID (UA-XXXXXXXXX-X). Note: Use the Friendly URL in Google Analytics's property url setting.
fil_PH: Google Analytics Tracking ID (UA-XXXXXXXXXXXX-X). Paalala: Gamitin ang Friendly URL sa Google Analytics setting.

en: Google Maps Embed Code
fil_PH: Google Mapa embed code

en: HFOV / INTERACTION
fil_PH: HFOV / PAKIKIPAG-UGNAYAN

en: HLS Video Url
fil_PH: Url ng HLS Video

en: Heartbeat
fil_PH: Tibok ng puso

en: Height
fil_PH: Taas

en: Help
fil_PH: Tuling

en: Help Link
fil_PH: Tulong Link

en: Help command
fil_PH: Tulong utos

en: Help response
fil_PH: Tulong sa tugon

en: Here you can select the destination room linked to this marker
fil_PH: Dito maaari mong piliin ang destinasyong kuwartong naka-link sa marker na ito

en: Hidden
fil_PH: Nakatago

en: Hide Markers
fil_PH: Itago ang mga Marker

en: Hide Tripod
fil_PH: Itago ang tatlong paa

en: Horizontal Pitch
fil_PH: pahalang na hukay

en: Horizontal Pitch / Roll
fil_PH: Pahalang na hukay / Roll

en: Horizontal Roll
fil_PH: pahalang na roll

en: Horizontal and Vertical
fil_PH: Pahalang at Vertical

en: Horizontal only
fil_PH: Pahalang lamang

en: Hour - From
fil_PH: Oras - Mula sa

en: Hour - To
fil_PH: Oras - Upang

en: Hover Color
fil_PH: Pasadyang Kulay

en: Hover Markers
fil_PH: Hover Marker

en: Html
fil_PH: html

en: I made the backup, continue
fil_PH: Ginawa ko ang backup, magpatuloy

en: ICONS LIBRARY
fil_PH: AKLATAN NG IKONO

en: IMAGES GALLERY
fil_PH: MGA IMAHE GALLERY

en: IMAGES OBJECT 360
fil_PH: MGA IMAHE BAGAY 360

en: INFO BOX
fil_PH: KAHON NG IMPORMASYON

en: Icon
fil_PH: Ikono

en: Icon + Room's Name
fil_PH: Icon + Pangalan ng Kuwarto

en: Icon Button - Center
fil_PH: Pindutang Icon - Gitna

en: Icon Button - Left
fil_PH: Pindutang Ikono - Kaliwa

en: Icon Button - Right
fil_PH: Pindutang Ikono - Kanan

en: Icon Hover Color
fil_PH: Kulay ng Icon Hover

en: Icon Main Color
fil_PH: Pangunahing Kulay ng Icon

en: Icon Position
fil_PH: Posisyon ng Ikono

en: Icons
fil_PH: Mga Ikono

en: Icons Library
fil_PH: Aklatan ng mga Ikono

en: Icons List
fil_PH: Listahan ng mga Ikono

en: Id of Facebook page for Facebook Messenger Note: in order to works you need to add the url to facebook page - settings - messenger platform - whitelist domain
fil_PH: Id ng Facebook page para sa Facebook Messenger Note: upang gumana kailangan mong idagdag ang url sa facebook page - mga setting - messenger platform - whitelist domain

en: Image
fil_PH: Imahe

en: Image (gallery)
fil_PH: Imahe (gallery)

en: Image (single)
fil_PH: Imahe (solong)

en: Images (gallery)
fil_PH: Mga imahe (gallery)

en: Images List
fil_PH: Listahan ng mga Imahen

en: Import
fil_PH: Angkat

en: Import Virtual Tour
fil_PH: Mag-import ng Virtual Tour

en: Importable
fil_PH: Mahalaga

en: In use
fil_PH: Sa paggamit

en: Included (SVT demo)
fil_PH: Kasama (SVT demo)

en: Info
fil_PH: Impormasyon

en: Info - Link
fil_PH: Impormasyon - Link

en: Info - Open in
fil_PH: Impormasyon - Buksan sa

en: Info Box
fil_PH: Kahon ng Impormasyon

en: Initial Image
fil_PH: Paunang Larawan

en: Initial Position
fil_PH: Paunang Posisyon

en: Initialize
fil_PH: Mag-inisyal

en: Initializing and synchronizing changes ...
fil_PH: Initializing at synchronizing pagbabago ...

en: Interaction
fil_PH: Pakikipag-ugnayan

en: Interval (months)
fil_PH: Interval (buwan)

en: Intro (Desktop)
fil_PH: Introdor (Desktop)

en: Intro (Mobile)
fil_PH: Introdor (Mobile)

en: Invalid
fil_PH: Di-maaaring

en: Invalid payment
fil_PH: Di-maaaring pagbabayad

en: Invalid verification code
fil_PH: Di-maaaring verification code

en: It is not possible to subscribe on this demo server. This section is shown for demonstration purposes only. Buy the code <a style='color:white;text-decoration:underline;font-weight:bold;' target='_blank' href='https://1.envato.market/Jrja9r'>here</a>
fil_PH: Hindi posibleng mag-subscribe sa demo server na ito. Ang seksyong ito ay ipinapakita para sa mga layunin ng pagpapakita lamang. Bilhin ang code <a style='color:white;text-decoration:underline;font-weight:bold;' target='_blank' href='https://1.envato.market/Jrja9r'>dito</a>

en: It looks like that you do not have permission to access this page
fil_PH: Mukhang wala kang pahintulot na ma-access ang pahinang ito

en: Italian
fil_PH: Italyano

en: Japanese
fil_PH: Hapon

en: Join Meeting
fil_PH: Sumali sa Pulong

en: Keep tours online
fil_PH: Panatilihin ang mga paglilibot online

en: Keyboard Mode
fil_PH: Mode ng Keyboard

en: Keyboard controls are disabled.
fil_PH: Hindi pinagana ang mga kontrol ng keyboard.

en: Korean
fil_PH: Koreano

en: LICENSE
fil_PH: LISENSYA

en: LOADING
fil_PH: NAGLO-LOAD

en: LOADING MAPS ...
fil_PH: NAGLO-LOAD NG MGA MAPA ...

en: LOADING MENU LIST ...
fil_PH: NAGLO-LOAD NG LISTAHAN NG MENU ...

en: LOADING PRESENTATION ...
fil_PH: NAGLO-LOAD NG PRESENTATION ...

en: LOADING ROOMS ...
fil_PH: NAGLO-LOAD NG MGA KUWARTO ...

en: LOADING VIRTUAL TOURS ...
fil_PH: NAGLO-LOAD NG VIRTUAL TOUR ...

en: LOADING VR EXPERIENCE ...
fil_PH: NAGLO-LOAD NG VR KARANASAN ...

en: Landing Link
fil_PH: Paglapag link

en: Language
fil_PH: Wika

en: Languages Enabled
fil_PH: Pinagana ang mga Wika

en: Languages Supported
fil_PH: Suportado ang mga Wika

en: Large
fil_PH: Malaki

en: Last
fil_PH: Huling

en: Last Name
fil_PH: Apelyido

en: Latest Version
fil_PH: Pinakabagong Bersyon

en: Lead
fil_PH: Nangunguna

en: Leads
fil_PH: Namumuno

en: Left
fil_PH: Kaliwa

en: Left Yaw
fil_PH: Kaliwang Yaw

en: Left command
fil_PH: Kaliwang utos

en: Left mouse
fil_PH: Kaliwang daga

en: Left response
fil_PH: Kaliwang tugon

en: Level
fil_PH: Baytang

en: Levels
fil_PH: Mga antas

en: Library Icon
fil_PH: Ikono ng Aklatan

en: Library Icons
fil_PH: Ikono ng Aklatan

en: License
fil_PH: Lisensya

en: Link
fil_PH: Koneksyon

en: Link (embed)
fil_PH: Link (naka-embed)

en: Link (external)
fil_PH: Link (panlabas)

en: Links
fil_PH: Mga Link

en: List
fil_PH: Listahan

en: List Tours
fil_PH: Listahan ng mga Tour

en: List of additional features to show for the plan (each feature must be on a new line)
fil_PH: Listahan ng karagdagang mga tampok upang ipakita para sa plano (bawat tampok ay dapat na nasa isang bagong linya)

en: Listening message
fil_PH: Pakikinig ng mensahe

en: Live
fil_PH: Magpakita ng Live Session

en: Loading
fil_PH: Naglo-load

en: Loading Info
fil_PH: Naglo-load ng Impormasyon

en: Loading files ...
fil_PH: Naglo-load ng mga file ...

en: Loading icons ...
fil_PH: Naglo-load ng mga ikono ...

en: Loading images ...
fil_PH: Naglo-load ng mga imahe ...

en: Loading info content ...
fil_PH: Naglo-load ng nilalaman ng impormasyon ...

en: Loading landing page content ...
fil_PH: Naglo-load ng nilalaman ng pahina ...

en: Loading map image
fil_PH: Naglo-load ng imaheng mapa

en: Loading panorama image ...
fil_PH: Naglo-load panorama imahe ...

en: Local
fil_PH: Lokal

en: Localization
fil_PH: Lokalisasyon

en: Login
fil_PH: Log in

en: Login image
fil_PH: Login imahe

en: Login with Facebook
fil_PH: Mag-login gamit ang Facebook

en: Login with Google
fil_PH: Mag-login sa Google

en: Login with Twitter
fil_PH: Mag-login gamit ang Twitter

en: Logo Small
fil_PH: Logo Maliit

en: Logout
fil_PH: Mag-logout

en: LookAt
fil_PH: Tumingin sa Hitsura

en: Lower Pitch
fil_PH: Mas mababang hukay

en: MAIL
fil_PH: Liham

en: MAPS
fil_PH: MGA MAPA

en: MARKERS
fil_PH: MGA MARKER

en: MEDIA LIBRARY
fil_PH: AKLATAN NG MIDYA

en: MOVE
fil_PH: Ilipat

en: MULTIPLE ROOM VIEWS
fil_PH: MARAMIHANG TANAWIN SA KUWARTO

en: MUSIC LIBRARY
fil_PH: AKLATAN NG MUSIKA

en: Mail Server Settings
fil_PH: Mga Setting ng Server ng Liham

en: Mail Texts
fil_PH: Mga Teksto ng Liham

en: Main
fil_PH: Pangunahing

en: Main Color
fil_PH: Pangunahing Kulay

en: Main Form
fil_PH: Pangunahing Form

en: Main view name
fil_PH: Pangalan ng pangunahing tanaw

en: Manual Expiration Date
fil_PH: Petsa ng Pag-expire ng Manwal

en: Manual Expiration Time
fil_PH: Manu-manong Oras ng Expiration Time

en: Manual Presentation
fil_PH: Pagtatanghal sa Manwal

en: Map
fil_PH: Mapa

en: Map Image
fil_PH: Imaheng Mapa

en: Map Point
fil_PH: Punto ng Mapa

en: Map Type
fil_PH: Uri ng Mapa

en: Map image
fil_PH: Imahe ng mapa

en: Maps
fil_PH: Mga Mapa

en: Markers
fil_PH: Mga Marker

en: Markers Settings
fil_PH: Mga Setting ng Mga Marker

en: Max allowed upload file size:
fil_PH: Pinapayagan ni Max na mag-upload ng laki ng file:

en: Max width panorama
fil_PH: Max lapad panorama

en: Media Library
fil_PH: Aklatan ng Midya

en: Medium
fil_PH: Katamtaman

en: Meeting
fil_PH: Pagpupulong

en: Menu Item
fil_PH: Aytem ng Menu

en: Menu Items
fil_PH: Mga Item sa Menu

en: Middle mouse or mousewheel
fil_PH: Gitnang mouse o mousewheel

en: Misc
fil_PH: Maling

en: Missing command
fil_PH: Nawawalang utos

en: Missing file
fil_PH: Nawawalang file

en: Missing package
fil_PH: Nawawalang pakete

en: Missing parameters
fil_PH: Mga nawawalang parameter

en: Monday
fil_PH: Lunes

en: Multi resolution check
fil_PH: Tsek ng multi resolution

en: Multiple Room Views
fil_PH: Maramihang Tanawin sa Kuwarto

en: Multiple Room's Views
fil_PH: Maramihang Tanawin sa Kuwarto

en: Multiresolution
fil_PH: Paganahin ang Multiresolution

en: Music Library
fil_PH: Aklatan ng Musika

en: N. Markers
fil_PH: N. Marker

en: N. Rooms
fil_PH: N. Mga Silid

en: NOTE
fil_PH: TALA

en: NOTIFICATIONS
fil_PH: MGA PAUNAWA

en: Name
fil_PH: Pangalan

en: Name Item 1
fil_PH: Pangalan ng Item 1

en: Name Item 2
fil_PH: Pangalan ng Aytem 2

en: Name Item 3
fil_PH: Pangalan ng Item 3

en: Narrate a text
fil_PH: Magsalaysay ng teksto

en: Narrate text (Carriage Return to split text into sentences)
fil_PH: Narrate teksto (Carriage Bumalik upang hatiin ang teksto sa mga pangungusap)

en: Never
fil_PH: Huwag Kailanman

en: New Map
fil_PH: Bagong Mapa

en: New Map Point
fil_PH: Bagong Mapa Point

en: New Plan
fil_PH: Bagong Plano

en: New Room
fil_PH: Bagong Kuwarto

en: New User
fil_PH: Bagong Gumagamit

en: New Virtual Tour
fil_PH: Bagong Virtual Tour

en: New Window
fil_PH: Bagong Bintana

en: New password
fil_PH: Bagong password

en: New plan
fil_PH: Bagong plano

en: New registered user
fil_PH: Bagong rehistradong gumagamit

en: New tour created
fil_PH: Nagawa ang bagong tour

en: Next
fil_PH: Susunod na

en: Next command
fil_PH: Susunod na utos

en: Next payment
fil_PH: Susunod na pagbabayad

en: Next response
fil_PH: Susunod na tugon

en: No
fil_PH: Hindi

en: No 360 video generated for this virtual tour.
fil_PH: Walang nabuong 360 na video para sa virtual tour na ito.

en: No Audio
fil_PH: Walang Audio

en: No associated floorplan.
fil_PH: Walang kaugnay na sahig.

en: No associated map.
fil_PH: Walang kaugnay na mapa.

en: No data available in table
fil_PH: Walang available na data sa mesa

en: No files in this icon library.
fil_PH: Walang mga file sa aklatan ng ikonong ito.

en: No files in this media library.
fil_PH: Walang mga file sa aklatan ng midyang ito.

en: No icons in this library.
fil_PH: Walang mga ikono sa aklatang ito.

en: No images in this gallery.
fil_PH: Walang mga imahe sa gallery na ito.

en: No matching records found
fil_PH: Walang nakitang katugmang mga talaan

en: No results found.
fil_PH: Walang natagpuang mga resulta.

en: No results matched
fil_PH: Walang mga resultang tumugma

en: No rooms created for this Virtual Tour. Go to %s and create a new one!
fil_PH: Walang mga silid na nilikha para sa Virtual Tour na ito. Pumunta sa %s at lumikha ng isang bagong!

en: No virtual tours created yet. Go to %s and create a new one!
fil_PH: Walang virtual tour na nilikha pa. Pumunta sa %s at lumikha ng isang bagong!

en: None
fil_PH: Wala

en: North
fil_PH: Hilagang-silangan

en: Not close this window
fil_PH: Hindi magsara nitong bintana

en: Not visible in the tour, enable it in the Editor UI
fil_PH: Hindi nakikita sa tour, paganahin ito sa Editor UI

en: Note (only visible to administrators)
fil_PH: Paalala (nakikita lamang sa mga tagapangasiwa)

en: Nothing selected
fil_PH: Walang napiling

en: Notifications
fil_PH: Mga abiso

en: Number
fil_PH: Numero

en: Object 360 (images)
fil_PH: Object 360 (mga imahe)

en: Ok
fil_PH: Okey lang

en: Old Plan
fil_PH: Lumang Plano

en: One Time
fil_PH: Minsan

en: One-finger move
fil_PH: Isang daliri ang galaw

en: Online Visitors
fil_PH: Mga Online Na Bisita

en: Only Audio
fil_PH: Tanging Audio

en: Only Icon
fil_PH: Icon lamang

en: Only Label
fil_PH: Tanging Label lamang

en: Only Room's Name
fil_PH: Pangalan lamang ng Kuwarto

en: Only gltf,glb,usdz files are supported.
fil_PH: Mga gltf,glb,usdz file lang ang sinusuportahan.

en: Only jpg,png files are supported.
fil_PH: Tanging ang mga jpg,png file ang suportado.

en: Only jpg,png,gif files are supported.
fil_PH: Tanging ang mga jpg,png,gif file ang suportado.

en: Only jpg,png,gif,webp files are supported.
fil_PH: Mga jpg,png,gif, webp file lang ang sinusuportahan.

en: Only jpg,png,webp files are supported.
fil_PH: Mga jpg,png, webp file lang ang sinusuportahan.

en: Only json files are supported.
fil_PH: Tanging mga file lamang ang sinusuportahan.

en: Only mp3 files are supported.
fil_PH: Tanging mp3 file lamang ang suportado.

en: Only mp4 files are supported.
fil_PH: Tanging mp4 file lamang ang suportado.

en: Only zip files are supported.
fil_PH: Mga zip file lang ang sinusuportahan.

en: Override Initial Position
fil_PH: Override Paunang Posisyon

en: PAYMENTS
fil_PH: Mga Pagbabayad

en: PLANS
fil_PH: MGA PLANO

en: POI views
fil_PH: POI view

en: POIs Settings
fil_PH: Mga Setting ng POIs

en: PRODUCTS
fil_PH: MGA PRODUKTO

en: PROTECT
fil_PH: PROTEKTADO

en: PUBLISH
fil_PH: ILATHALA

en: Pan Speed
fil_PH: Bilis ng pan pan

en: Pan Speed Mobile
fil_PH: Pan bilis Mobile

en: Panorama Image
fil_PH: Imahe ng Panorama

en: Panorama Upload Size
fil_PH: Laki ng Pag-upload ng Panorama

en: Panorama image
fil_PH: Panorama imahe

en: Parent
fil_PH: Magulang

en: Password
fil_PH: Ang Password

en: Password Live Session
fil_PH: Sesyon sa Pamumuhay ng Password

en: Password Meeting
fil_PH: Pulong ng Password

en: Password Protection
fil_PH: Proteksiyon sa Pasword

en: Password successfully changed!
fil_PH: Matagumpay na nagbago ang password!

en: Pay attention that you can make 2 configurations, one for <b>test</b> and one for <b>live</b>, by changing the selector on the %s dashboard at the top
fil_PH: Magbayad ng pansin na maaari kang gumawa ng 2 configurations, isa para sa <b>pagsubok</b> at isa <b>para sa live</b>, sa pamamagitan ng pagbabago ng piliin sa %s dashboard sa tuktok

en: Performance
fil_PH: Pagganap

en: Permission denied
fil_PH: Pahintulot tinanggihan

en: Personal Informations
fil_PH: Personal na Impormasyon

en: Perspective
fil_PH: Pananaw

en: Phone
fil_PH: Telepono

en: Phone number for whatsapp chat
fil_PH: Numero ng telepono para sa kung ano ang appapp chat

en: Photo Slider
fil_PH: Slider ng Larawan

en: Pick what's right for you
fil_PH: Piliin kung ano ang tama para sa iyo

en: Placement
fil_PH: Paglalagay

en: Plan
fil_PH: Plano

en: Plans
fil_PH: Mga Plano

en: Play Video
fil_PH: Magpaandar ng Video

en: Please complete your profile with the required fields (*) before continuing to use the application.
fil_PH: Kumpletuhin lamang ang iyong profile gamit ang mga kinakailangang field (*) bago patuloy na gamitin ang application.

en: Please enter a valid purchase code to continue using the application.
fil_PH: Pakipasok ng balidong code ng pagbili para magpatuloy gamit ang application.

en: Please select an icon from library
fil_PH: Pumili lamang ng icon mula sa aklatan

en: Please use the fallback form below to upload your files like in the olden days.
fil_PH: Mangyaring gamitin ang fallback form sa ibaba para i-upload ang iyong mga file tulad ng sa lumang araw.

en: Point Color
fil_PH: Kulay ng Point

en: Point Size
fil_PH: Ituro ang Laki

en: Pointer Color
fil_PH: Kulay ng Pointer

en: Polish
fil_PH: polish

en: Portuguese Brazilian
fil_PH: Portuges Brazilian

en: Portuguese European
fil_PH: Portuges European

en: Position
fil_PH: Posisyon

en: Preload panoramas
fil_PH: Preload panorama

en: Presentation
fil_PH: Presentasyon

en: Preset Name
fil_PH: Pangalan ng Preset

en: Presets
fil_PH: Mga Preset

en: Preview the tour
fil_PH: I-preview ang paglilibot

en: Previous
fil_PH: Dati

en: Previous command
fil_PH: Nakaraang utos

en: Previous response
fil_PH: Nakaraang tugon

en: Price
fil_PH: Presyo

en: Processing
fil_PH: Pagpoproseso

en: Product
fil_PH: Produkto

en: Products
fil_PH: Mga Produkto

en: Protect
fil_PH: Protektahan

en: Protect Rooms (Passcode, Leads)
fil_PH: Protektahan ang mga Silid (Passcode, Leads)

en: Protect tour (Password)
fil_PH: Protektahan ang tour (Password)

en: Public
fil_PH: Pampublikong API Key

en: Public API Key
fil_PH: Pampublikong API Key

en: Public Key
fil_PH: Pampublikong Susi

en: Public Library
fil_PH: Pampublikong Aklatan

en: Publish
fil_PH: Ilathala

en: Purchase Code
fil_PH: Bumili ng Code

en: Purchase Type
fil_PH: Uri ng pagbili

en: Put tours offline
fil_PH: Ilagay ang mga paglilibot sa offline

en: QUICK ADD THIS MARKER
fil_PH: MABILIS NA DAGDAG ANG MARKER NA ITO

en: REGISTRATION
fil_PH: PAGPAPAREHISTRO

en: REMOVE AUDIO
fil_PH: Tanggalin ang AUDIO

en: REMOVE IMAGE
fil_PH: Tanggalin ang Imahen

en: REMOVE LOGO
fil_PH: TANGGALIN ANG LOGO

en: REMOVE SONG
fil_PH: ALISIN ANG AWITIN

en: REMOVE VIDEO
fil_PH: TANGGALIN ANG VIDEO

en: REVERT TO ORIGINAL
fil_PH: PAGBABALIK-LOOB SA ORIHINAL

en: ROOM NAME
fil_PH: kung ang logo ay kasalukuyan ito ay ipapakita sa halip ng pangalan ng kuwarto

en: ROOMS
fil_PH: Mga SILID

en: ROOMS LIST
fil_PH: LISTAHAN NG MGA SILID

en: Rain
fil_PH: Ulan

en: Reactivate Subscription
fil_PH: Muling Isaaktibo ang Subscription

en: Ready to Leave?
fil_PH: Handa nang Umalis?

en: Recurring
fil_PH: Ulitin

en: Redirect URL if < Start Date
fil_PH: Muling i-redirect ang URL kung < Simula

en: Redirect URL if > End Date
fil_PH: I-redirect URL kung > Wakas

en: Redirecting to checkout page ...
fil_PH: Nagre-redirect para suriin ang pahina ...

en: Redirecting to payment setup page ...
fil_PH: Nagre-redirect sa pahina ng set-ap ng pagbabayad ...

en: Regenerate All Panoramas
fil_PH: Muling buuin ang Lahat ng Panorama

en: Regenerate panoramas
fil_PH: Muling buuin ang panorama

en: Regeneration in progress, please wait ... Do not close this window!
fil_PH: Pagbabagong-buhay sa progreso, mangyaring maghintay ... Huwag isara ang bintanang ito!

en: Register Account
fil_PH: Magrehistro ng Akawnt

en: Register with Facebook
fil_PH: Magrehistro sa Facebook

en: Register with Google
fil_PH: Magrehistro sa Google

en: Register with Twitter
fil_PH: Magrehistro sa Twitter

en: Registration Date
fil_PH: Petsa ng Pagpaparehistro

en: Registration Settings
fil_PH: Mga Setting ng Pagpaparehistro

en: Registration closed
fil_PH: Sarado ang pagpaparehistro

en: Registration image
fil_PH: Imahe ng pagpaparehistro

en: Remove
fil_PH: Tanggalin

en: Remove Action
fil_PH: Tanggalin ang Aksiyon

en: Remove Room
fil_PH: Tanggalin ang Kuwarto

en: Remove file
fil_PH: Magtanggal ng file

en: Repeat Password
fil_PH: Ulitin ang Password

en: Repeat password
fil_PH: Ulitin ang password

en: Reply
fil_PH: Mag-Reply

en: Require Cron
fil_PH: Mangangailangan ng Cron

en: Required
fil_PH: Kailangan

en: Reset Forms Data
fil_PH: I-reset ang Mga Form Data

en: Reset Leads
fil_PH: I-reset ang mga Namumuno

en: Reset Statistics
fil_PH: I-reset ang Estadistika

en: Resolution
fil_PH: Resolusyon

en: Retrieve your <b>public test or live API key</b> and enter it above
fil_PH: Kumuha ng iyong <b>pampublikong pagsubok o live API key at</b> ipasok ito sa itaas

en: Retry.
fil_PH: Mag-ulit.

en: Right
fil_PH: O'ng

en: Right Click Content
fil_PH: I-right Click ang Nilalaman

en: Right Yaw
fil_PH: Kanang Yaw

en: Right command
fil_PH: Tamang utos

en: Right mouse or left mouse + ctrl/meta/shiftKey
fil_PH: Kanang mouse o kaliwang mouse + ctrl/meta/shiftKey

en: Right response
fil_PH: Tamang tugon

en: Role
fil_PH: Papel na Ginagampanan

en: Room
fil_PH: Kuwarto

en: Room Link
fil_PH: Link ng Kuwarto

en: Room Target
fil_PH: Target sa Kuwarto

en: Room name
fil_PH: Pangalan ng silid

en: Room's Name + Icon
fil_PH: Pangalan ng Silid + Icon

en: Rooms
fil_PH: Mga Silid

en: Rooms Accesses
fil_PH: Mga Silid Access

en: Rooms List
fil_PH: Listahan ng mga Silid

en: Rooms Permanence (seconds)
fil_PH: Mga Silid permanente (segundo)

en: Rooms assigned
fil_PH: Mga Silid na nakatalaga

en: Rotate speed
fil_PH: Paikutin bilis

en: Rotation
fil_PH: Pag-ikot

en: Round
fil_PH: Bilog

en: Rubberband
fil_PH: goma

en: SAVE
fil_PH: I-SAVE

en: SAVE AND CONTINUE
fil_PH: I-SAVE AT MAGPATULOY

en: SET EXPIRING DATES
fil_PH: MAGSET NG MGA PETSA NG PAG-EXPIRE

en: SET FRIENDLY URL
fil_PH: MAGTAKDA NG MAGILIW NA URL

en: SETTINGS
fil_PH: MGA SETING

en: SHOP
fil_PH: TINDAHAN

en: SHOWCASES
fil_PH: MGA SHOWCASES

en: SOCIAL
fil_PH: PANLIPUNANG SO

en: START TOUR CREATION WIZARD
fil_PH: SIMULAN ANG PANTAS SA PAGLILIBOT

en: STATISTICS
fil_PH: ESTADISTIKA

en: STYLE
fil_PH: Estilo

en: Same Azimuth
fil_PH: Parehong Azimuth

en: Sample
fil_PH: Halimbawang

en: Satellite
fil_PH: Satellite Max Zoom

en: Saturday
fil_PH: Sabado

en: Save
fil_PH: I-save

en: Save Preset
fil_PH: I-save ang Preset

en: Saving info content ... Do not close this window!
fil_PH: Nagse-save ng nilalaman ng impormasyon ... Huwag isara ang bintanang ito!

en: Saving landing page content ... Do not close this window!
fil_PH: Pag-save ng nilalaman ng pahina ... Huwag isara ang bintanang ito!

en: Scale
fil_PH: Iskala

en: Schedule
fil_PH: Iskedyul

en: Search
fil_PH: Paghahanap

en: Search Icon
fil_PH: Icon ng Saliksik

en: Search Map ...
fil_PH: Mapa ng Paghahanap ...

en: Search Room ...
fil_PH: Magsaliksik ng Kuwarto ...

en: Search Virtual Tour ...
fil_PH: Magsaliksik ng Virtual Tour ...

en: Secret API Key
fil_PH: Lihim API Key

en: Security
fil_PH: Seguridad

en: Select
fil_PH: Piliin

en: Select All
fil_PH: Piliin Lahat

en: Select Icon
fil_PH: Ikono ng Pili

en: Select Library Icon
fil_PH: Pumili ng Ikono ng Aklatan

en: Select Logout below if you are ready to end your current session.
fil_PH: Pumili ng Logout sa ibaba kung handa ka nang tapusin ang kasalukuyan mong sesyon.

en: Select None
fil_PH: Piliin ang Wala

en: Select Room
fil_PH: Pumili ng Silid

en: Select a room first!
fil_PH: Pumili muna ng kuwarto!

en: Select an action
fil_PH: Pumili ng aksiyon

en: Select country
fil_PH: Pumili ng bansa

en: Select point from map or add a new one
fil_PH: Pumili ng punto mula sa mapa o magdagdag ng bago

en: Select room
fil_PH: Pumili ng kwarto

en: Select the first room
fil_PH: Piliin ang unang kuwarto

en: Selection Area
fil_PH: Lugar ng Pagpili

en: Self
fil_PH: Sarili

en: Send Notification
fil_PH: Magpadala ng Notification

en: Send Verification Code
fil_PH: Magpadala ng Verification Code

en: Send this link to the person you want to invite
fil_PH: Ipadala ang link na ito sa taong gusto mong imbitahan

en: Server Domain
fil_PH: Dominyo ng Server

en: Server Path
fil_PH: Landas ng Server

en: Server responded with %s code.
fil_PH: Tumugon ang server %s code.

en: Set
fil_PH: Magset

en: Set Default Camera Position
fil_PH: Itakda ang Default na Posisyon ng Camera

en: Set to All
fil_PH: Itakda sa Lahat

en: Settings
fil_PH: Mga Setting

en: Shake Y
fil_PH: iling ang Y

en: Share
fil_PH: Ibahagi

en: Share & Embed
fil_PH: Ibahagi & embed

en: Shop
fil_PH: Tindahan

en: Show %s entries
fil_PH: Ipakita %s mga entry

en: Show 3D View
fil_PH: Ipakita ang 3D View

en: Show All
fil_PH: Ipakita Lahat

en: Show Annotations
fil_PH: Magpakita ng mga Annotation

en: Show Audio
fil_PH: Magpakita ng Audio

en: Show Auto Rotation toggle
fil_PH: Ipakita ang Auto Rotation toggle

en: Show Compass
fil_PH: Magpakita ng kompas

en: Show Custom
fil_PH: Magpakita ng Pasadyang

en: Show Device Orientation
fil_PH: Magpakita ng Orientation ng Kagamitan

en: Show Facebook Messenger
fil_PH: Ipakita ang Facebook Messenger

en: Show Floorplan
fil_PH: Ipakita ang Floorplan

en: Show Fullscreen
fil_PH: Ipakita ang Fullscreen

en: Show Gallery
fil_PH: Magpakita ng Gallery

en: Show Icons toggle
fil_PH: Magpakita ng mga Ikono ng toggle

en: Show Info
fil_PH: Magpakita ng Impormasyon

en: Show Live Session
fil_PH: Magpakita ng Live Session

en: Show Logo
fil_PH: Magpakita ng Logo

en: Show Main Form
fil_PH: Magpakita ng Pangunahing Form

en: Show Map
fil_PH: Magpakita ng Mapa

en: Show Meeting
fil_PH: Magpakita ng Pagpupulong

en: Show Nav Control
fil_PH: Magpakita ng Nav Control

en: Show Room's List Slider
fil_PH: Ipakita ang Listahan ng Kuwarto Slider

en: Show Rooms List Menu
fil_PH: Magpakita ng Listahan ng mga Silid

en: Show Share
fil_PH: Ipakita ang Ibahagi

en: Show Tour Title
fil_PH: Magpakita ng Tour Title

en: Show Web VR
fil_PH: Ipakita ang Web VR

en: Show Whatsapp
fil_PH: Ipakita kung Ano ang Appapp

en: Showcase Friendly Url Link
fil_PH: Ipakita ang friendly Url Link

en: Showcase Link
fil_PH: Ipakita ang Link

en: Showcases
fil_PH: Mga Showcases

en: Showing %s to %s of %s entries
fil_PH: Ipinapakita ang %s sa %s ng %s entry

en: Showing 0 to 0 of 0 entries
fil_PH: Ipinapakita ang 0 hanggang 0 ng 0 entry

en: Single view
fil_PH: Iisang tanawin

en: Size
fil_PH: Sukat

en: Skip
fil_PH: Laktawan

en: Skippable after
fil_PH: Laktawan pagkatapos

en: Slide Duration
fil_PH: Tagal ng Slide

en: Small
fil_PH: Maliit

en: Snow
fil_PH: niyebeng

en: Social Integration
fil_PH: Pagsasama-samang Panlipunan

en: Song
fil_PH: Awitin

en: Spanish
fil_PH: Espanyol

en: Sparkle
fil_PH: sparkle

en: Split view with slider
fil_PH: Hatiin ang view na may slider

en: Square
fil_PH: parisukat

en: Standalone
fil_PH: Nag-iisa

en: Start Date
fil_PH: Simulang Petsa

en: Start Live Session
fil_PH: Simulan ang Live Session

en: State / Province / Region
fil_PH: Estado / Lalawigan / Rehiyon

en: Statistics
fil_PH: Estado ng

en: Status
fil_PH: Katayuan

en: Storage Quota
fil_PH: Imbakan Quota

en: Street
fil_PH: kalye max zoom

en: Street Max Zoom
fil_PH: kalye max zoom

en: Street Subdomain
fil_PH: kalye subdomain

en: Street Url
fil_PH: kalye url

en: Style
fil_PH: Estilo

en: Subscribe
fil_PH: Mag-subscribe

en: Subsequent payments
fil_PH: Kasunod na mga pagbabayad

en: Success. Multi resolution panoramas will be regenerated in background.
fil_PH: Tagumpay. Multi resolution panorama ay muling binuo sa background.

en: Sunday
fil_PH: Linggo

en: Supported Languages
fil_PH: Mga Suportadong Wika

en: Swing
fil_PH: Ugoy

en: Switch Panorama
fil_PH: Lumipat ng Panorama

en: Target Room's Name
fil_PH: Pangalan ng Target room

en: Target Room's Preview (Rectangular)
fil_PH: Preview ng Target Room (Parihaba)

en: Target Room's Preview (Rounded)
fil_PH: Preview ng Target Room (Ikot)

en: Target Room's Preview (Squared)
fil_PH: Preview ng Target Room (Parisukat)

en: Tax Id
fil_PH: Id ng Buwis

en: Telephone
fil_PH: Telepono

en: Text
fil_PH: Teksto

en: Text Color
fil_PH: Kulay ng Teksto

en: The Plan has expired
fil_PH: Nag-expire na ang Plano

en: The Plan is canceled
fil_PH: Kinansela ang Plano

en: The Plan is changed
fil_PH: Binago ang Plano

en: The contents of this library will be shared for all the virtual tours.
fil_PH: Ang nilalaman ng aklatang ito ay ibabahagi para sa lahat ng virtual tour.

en: The initial image must be the same size as the lottie file.
fil_PH: Ang paunang larawan ay dapat na kapareho ng laki ng lottie file.

en: The initial image must be the same size as the video stream.
fil_PH: Ang paunang larawan ay dapat na kapareho ng laki ng video stream.

en: Theme Color
fil_PH: Tema Kulay

en: There's a problem with your payment details. Please update your card by clicking here.
fil_PH: May problema sa mga detalye ng iyong pagbabayad. Mangyaring i-update ang iyong card sa pamamagitan ng pag-klik dito.

en: This is the section to create a tour
fil_PH: Ito ang seksyon upang lumikha ng isang tour

en: Thursday
fil_PH: Huwebes

en: Title
fil_PH: Pamagat

en: To make the integration with social providers work, you need to create login applications and retrieve credentials in their respective developer panels. Where required, enter the following parameters to enable the integrations.
fil_PH: Upang gumawa ng pagsasama sa mga social provider trabaho, kailangan mong lumikha ng mga aplikasyon ng login at makuha ang mga kredensyal sa kani-kanilang mga panel ng developer. Kung kinakailangan, ipasok ang sumusunod na mga parameter para paganahin ang integridad.

en: Tolerance
fil_PH: Pagpaparaya

en: Tooltip Text
fil_PH: Tekstong Kasangkapan

en: Tooltip Type
fil_PH: Uri ng Kasangkapan

en: Top
fil_PH: Tuktok

en: Top Left
fil_PH: Tuktok Kaliwa

en: Top Right
fil_PH: Tuktok kanan

en: Total Visitors
fil_PH: Kabuuang Bisita

en: Tour
fil_PH: Paglilibot

en: Transition
fil_PH: Paglipat

en: Transition Duration
fil_PH: Tagal ng Paglipat

en: Transition Effect
fil_PH: Epekto ng Transisyon

en: Transition Loading icon
fil_PH: icon ng Transition Loading

en: Transition Zoom Level
fil_PH: Transisyon Zoom Level

en: Translation Type
fil_PH: Tipo ng Pagsasalin

en: Tuesday
fil_PH: Martes

en: Twitter - Enable
fil_PH: Twitter - Paganahin ang

en: Twitter - Secret
fil_PH: Twitter - Lihim

en: Two-finger move
fil_PH: Dalawang daliri galaw

en: Two-finger spread or squish
fil_PH: Dalawang daliri na kumalat o squish

en: UPDATE IN PROGRESS
fil_PH: I-UPDATE SA PROGRESO

en: UPGRADE
fil_PH: MAG-UPGRADE

en: UPGRADE NOW!
fil_PH: I-UPGRADE NGAYON!

en: UPLOAD
fil_PH: MAG-UPLOAD

en: UPLOAD THUMBNAIL
fil_PH: I-UPLOAD ANG THUMBNAIL

en: USERS
fil_PH: MGA GUMAGAMIT

en: Unique
fil_PH: Natatanging

en: Up response
fil_PH: Up tugon

en: Upgrade
fil_PH: Mag-upgrade

en: Upload
fil_PH: Mag-upload

en: Upload Audio
fil_PH: Mag-upload ng Audio

en: Upload Audio (MP3)
fil_PH: Mag-upload ng Audio (MP3)

en: Upload Background Image
fil_PH: I-upload ang Background Image

en: Upload Background Video
fil_PH: Mag-upload ng Video ng Background

en: Upload Banner Image
fil_PH: I-upload ang Imahen ng Banner

en: Upload File
fil_PH: Mag-upload ng File

en: Upload Image
fil_PH: I-upload ang Imahen

en: Upload Json
fil_PH: Mag-upload ng Json

en: Upload Login Image
fil_PH: I-upload ang Imaheng Login

en: Upload Logo Image
fil_PH: I-upload ang Logo Image

en: Upload Map Image
fil_PH: I-upload ang Imaheng Mapa

en: Upload Registration Image
fil_PH: I-upload ang Registration Image

en: Upload Song (MP3)
fil_PH: Mag-upload ng Awitin (MP3)

en: Upload Video
fil_PH: Mag-upload ng Video

en: Upload a 360 panorama image for this Room by selecting from the <b>Browse</b> button and then click <b>Upload</b>
fil_PH: Mag-upload ng 360 panorama imahe para sa Kuwartong ito sa pamamagitan ng pagpili <b>mula sa pindutan ng Browse</b> at pagkatapos ay i-click <b>ang Upload</b>

en: Upload new Audio
fil_PH: Mag-upload ng bagong Audio

en: Upload new Background
fil_PH: Mag-upload ng bagong Background

en: Upload new Image
fil_PH: Mag-upload ng bagong Imahe

en: Upload new Logo
fil_PH: Mag-upload ng bagong Logo

en: Upload new Nadir Logo
fil_PH: Mag-upload ng bagong Nadir Logo

en: Upload new Song
fil_PH: Mag-upload ng bagong Awitin

en: Uploaded Files Size
fil_PH: Laki ng Mga Na-upload na File

en: Uploading multiple 360-degree panorama JPG/PNG images will automatically create all the rooms.
fil_PH: Pag-upload ng maramihang 360-degree panorama JPG/PNG imahe ay awtomatikong lumikha ng lahat ng mga kuwarto.

en: Uploading multiple JPG/PNG images will automatically create all the maps.
fil_PH: Pag-upload ng maramihang JPG /PNG imahe ay awtomatikong lumikha ng lahat ng mga mapa.

en: Upper Pitch
fil_PH: Itaas na Hukay

en: User
fil_PH: Gumagamit

en: User name
fil_PH: Pangalan ng Gumagamit

en: User's Role Permissions
fil_PH: Mga Pahintulot ng Gumagamit

en: Username
fil_PH: Pangalan

en: Username already registered!
fil_PH: Nakarehistro na ang Username!

en: Users
fil_PH: Mga Gumagamit

en: VALIDATE MAIL SETTINGS
fil_PH: MAGPATIBAY NG MGA SETING NG LIHAM

en: VIRTUAL TOURS
fil_PH: MGA VIRTUAL NA PAGLILIBOT

en: VOICE COMMANDS
fil_PH: MGA UTOS NG BOSES

en: Validate Account
fil_PH: Balidong Akawnt

en: Validate Email
fil_PH: Balidong Email

en: Verification code
fil_PH: Kodigo ng Verification

en: Version Check
fil_PH: Tsek ng Bersiyon

en: Video
fil_PH: Bidyo

en: Video 360 Panorama
fil_PH: Panorama ng Video 360

en: Video Duration
fil_PH: Tagal ng Video

en: Video Presentation
fil_PH: Pagtatanghal ng Video

en: Video Slideshow
fil_PH: Slideshow ng Video

en: Video display time (seconds)
fil_PH: Video display time (segundo)

en: View Mode
fil_PH: Tumanaw ng Modo

en: View name
fil_PH: Tumanaw ng pangalan

en: View type
fil_PH: Tumanaw ng tipo

en: Viewer Embed Code
fil_PH: Kodigo ng Tanaw

en: Viewer quality
fil_PH: Viewer kalidad

en: Virtual Tour Accesses
fil_PH: Mga Virtual Tour Access

en: Virtual Tours
fil_PH: Mga Virtual na Paglilibot

en: Visible
fil_PH: Nakikita

en: Visible List
fil_PH: Listahan ng Nakikita

en: Visible, Go to Room
fil_PH: Nakikita, Pumunta sa Kuwarto

en: Visible, Scroll
fil_PH: Nakikita, Mag-scroll

en: Visible, autostart
fil_PH: Nakikita, autostart

en: Visible, disabled
fil_PH: Nakikita, may kapansanan

en: Visible, enabled
fil_PH: Nakikita, pinagana

en: Visible, minimized
fil_PH: Nakikita, minimized

en: Visible, minimized on Desktop and Mobile
fil_PH: Nakikita, minimized sa Desktop at Mobile

en: Visible, minimized on Mobile
fil_PH: Nakikita, minimized sa Mobile

en: Visible, no minimap
fil_PH: Nakikita, walang minimap

en: Visible, opened
fil_PH: Nakikita, binuksan

en: Visible, share current position
fil_PH: Nakikita, ibahagi ang kasalukuyang posisyon

en: Visible, share tour
fil_PH: Nakikita, nagbabahagi ng paglilibot

en: Visitors
fil_PH: Bisita N.

en: Visitors N.
fil_PH: Bisita N.

en: Visitors update
fil_PH: Update ng mga bisita

en: Voice Commands
fil_PH: Mga Utos ng Boses

en: Voice commands works with all browsers that implement the Speech Recognition interface of the Web Speech API.
fil_PH: Ang mga utos ng boses ay gumagana sa lahat ng browser na nagpapatupad ng interface ng Pagkilala sa Pananalita ng Web Speech API.

en: Wait after change room (ms)
fil_PH: Maghintay pagkatapos magbago ng kuwarto (ms)

en: Wait time after animation (ms)
fil_PH: Maghintay ng oras pagkatapos ng animation (ms)

en: Wait time after narration (ms)
fil_PH: Maghintay ng oras pagkatapos ng pagsasalaysay (ms)

en: Wait until the video ends ...
fil_PH: Maghintay hanggang sa matapos ang video ...

en: Wall
fil_PH: Pader

en: Wednesday
fil_PH: Miyerkules

en: Welcome
fil_PH: Maligayang pagdating

en: Welcome Back!
fil_PH: Maligayang pagdating Bumalik!

en: Welcome Message
fil_PH: Maligayang Pagdating mensahe

en: Welcome message
fil_PH: Maligayang pagdating mensahe

en: Welcome to %s configuration panel, where you can create your virtual tours in a few simple steps.
fil_PH: Maligayang pagdating sa %s panel ng kumpigurasyon, kung saan maaari mong lumikha ng iyong virtual tours sa ilang simpleng hakbang.

en: Whatsapp Number
fil_PH: Anoang Numero ng Appsapp

en: Where i can find it?
fil_PH: Saan ko ito makikita?

en: Width
fil_PH: Lapad

en: Width (Desktop)
fil_PH: Lapad (Desktop)

en: Width (Mobile)
fil_PH: Lapad (Mobile)

en: Wobble
fil_PH: wobble

en: Yes
fil_PH: Mayroon

en: Yes, Apply
fil_PH: Oo, Mag-apruba

en: Yes, Cancel
fil_PH: Oo, Kanselahin ang

en: Yes, Change
fil_PH: Oo, Magbago

en: Yes, Create
fil_PH: Oo, Lumikha

en: Yes, Delete
fil_PH: Oo, Tanggalin

en: Yes, Duplicate
fil_PH: Oo, Duplikado

en: Yes, Reactivate
fil_PH: Oo, Muling Mag-aktibo

en: Yes, Register
fil_PH: Oo, Magrehistro

en: Yes, Remove
fil_PH: Oo, Alisin

en: Yes, Reset
fil_PH: Oo, I-reset

en: Yes, Revert
fil_PH: Oo, Pagpipitagan

en: Yes, Save
fil_PH: Oo, I-save ang

en: You can decide whether to register your customers or not by changing the option <b>Allow Guests Only</b>
fil_PH: Maaari kang magpasya kung irehistro ang iyong mga customer o hindi sa pamamagitan ng pagbabago ng pagpipilian <b>Payagan ang mga Bisita Lamang</b>

en: You can not upload any more files.
fil_PH: Hindi ka puwedeng mag-upload ng iba pang mga file.

en: You can't upload files of this type.
fil_PH: Hindi ka puwedeng mag-upload ng mga file ng tipong ito.

en: You cannot create 360 videos on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka makakagawa ng 360 na video sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Gallery on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng Gallery sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Icons Library on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng Icons Library sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Info Box on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng Impormasyon Box sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Maps on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng mga Mapa sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Markers on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng mga Marker sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create POIs on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng POIs sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Presentations on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng mga Pagtatanghal sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot create Rooms on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi ka maaaring lumikha ng mga Kuwarto sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot download virtual tour from this demo server
fil_PH: Hindi mo mai-download ang virtual tour mula sa demo server na ito

en: You cannot edit 3D View on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo maaaring i-edit ang 3D View sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot edit UI on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo maaaring i-edit ang UI sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot manage Forms on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo maaaring pamahalaan ang mga Form sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot manage Leads on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo maaaring pamahalaan ang Leads sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot manage products on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo maaaring pamahalaan ang mga produkto sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot use Media Library on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo magagamit ang Media Library sa isang panlabas na virtual tour!

en: You cannot use Music Library on an external virtual tour!
fil_PH: Hindi mo magagamit ang Music Library sa isang panlabas na virtual tour!

en: You have %s remaining uploads!
fil_PH: Mayroon kang %s na mga upload!

en: You have reached the maximum number of Markers allowed from your plan!
fil_PH: Naabot mo na ang pinakamataas na bilang ng mga Marker na pinapayagan mula sa iyong plano!

en: You have reached the maximum number of POIs allowed from your plan!
fil_PH: Naabot mo na ang pinakamataas na bilang ng mga POIs na pinapayagan mula sa iyong plano!

en: You have reached the maximum number of Rooms allowed from your plan!
fil_PH: Naabot mo na ang pinakamataas na bilang ng mga Kuwarto na pinapayagan mula sa iyong plano!

en: You have reached the maximum number of Virtual Tours allowed from your plan!
fil_PH: Naabot mo na ang pinakamataas na bilang ng mga Virtual Tours pinapayagan mula sa iyong plano!

en: You have reached your quota limit of %s! Please update your plan or delete some contents.
fil_PH: Naabot mo na ang iyong limitasyon sa quota na %s! Paki-update ang iyong plano o tanggalin ang ilang nilalaman.

en: You must first cancel your current subscription to activate a new one
fil_PH: Dapat mo munang kanselahin ang iyong kasalukuyang subscription upang mag-activate ng bago

en: Your "%s" plan has expired! You will not be able to add new content, but only edit existing ones.
fil_PH: Ang iyong "%s" na plano ay nag-expire na! Hindi ka makakapagdagdag ng bagong nilalaman, ngunit i-edit lamang ang mga dati.

en: Your "%s" plan not allow to create 360 videos!
fil_PH: Hindi pinapayagan ng iyong "%s" na plano na lumikha ng 360 na video!

en: Your "%s" plan not allow to create Gallery!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot sa lumikha ng Gallery!

en: Your "%s" plan not allow to create Icons Library!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na lumikha ng Icons Library!

en: Your "%s" plan not allow to create Info Box!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot sa lumikha ng Impormasyon Box!

en: Your "%s" plan not allow to create Landing Pages!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na lumikha ng Landing Page!

en: Your "%s" plan not allow to create Maps!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na lumikha ng Mga Mapa!

en: Your "%s" plan not allow to create Presentations!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na lumikha ng mga Presentasyon!

en: Your "%s" plan not allow to create Showcases!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na lumikha ng Showcases!

en: Your "%s" plan not allow to manage Forms!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot sa pamahalaan ang mga Form!

en: Your "%s" plan not allow to manage Leads!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na pamahalaan ang Leads!

en: Your "%s" plan not allow to manage Products!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot sa pamahalaan ang mga Produkto!

en: Your "%s" plan not allow to view Statistics!
fil_PH: Ang iyong "%s" plano ay hindi nagpapahintulot na tingnan ang Estadistika!

en: Your account has been made, please verify it by clicking the activation link that has been send to your email.
fil_PH: Nagawa na ang iyong account, pakitiyak ito sa pamamagitan ng pag-klik sa aktibasyon na ipinadala sa iyong email.

en: Your browser does not support drag'n'drop file uploads.
fil_PH: Hindi sinusuportahan ng browser mo ang mga upload ng file ng drag.

en: Your own Logo
fil_PH: Sarili mong Logo

en: Youtube/Vimeo Link or upload Video MP4 / Webm
fil_PH: Youtube/Vimeo Link o mag-upload ng Video MP4 / Webm

en: ZOOM IN
fil_PH: MAG-ZOOM IN

en: ZOOM OUT
fil_PH: MAG-ZOOM OUT

en: Zip File
fil_PH: ZIP file

en: Zip error
fil_PH: Error sa zip

en: Zoom
fil_PH: Mag-zoom

en: Zoom In
fil_PH: Palakihin

en: Zoom Level
fil_PH: Antas ng Zoom

en: Zoom Out
fil_PH: Mag-zoom Out

en: Zoom Rate
fil_PH: Rate ng Pag-zoom

en: Zoom to Point
fil_PH: Mag-zoom patungo sa Point

en: a lower ratio indicates a wider view on the mobile, while a higher value indicates a narrower view
fil_PH: ang isang mas mababang ratio ay nagpapahiwatig ng isang mas malawak na view sa mobile, habang ang isang mas mataas na halaga ay nagpapahiwatig ng isang makitid na view

en: a recorded video is used as a presentation
fil_PH: ang isang naka-record na video ay ginagamit bilang isang pagtatanghal

en: activate to sort column ascending
fil_PH: aktibahin sa pag-uri-uriin ang haligi paakyat

en: activate to sort column descending
fil_PH: aktibahin sa pag-uri-uriin ang haligi pababa

en: adjusts panning speed from touch inputs: a lower value indicates a slower pan speed, while a higher value indicates a faster pan speed
fil_PH: ay nag-aayos ng bilis panning mula sa touch input: ang isang mas mababang halaga ay nagpapahiwatig ng isang mas mabagal na bilis ng pantalon, habang ang isang mas mataas na halaga ay nagpapahiwatig ng isang mas mabilis na bilis ng bilis

en: administrator
fil_PH: tagapangasiwa

en: allows you to blur parts of the panoramic image, such as faces and license plates
fil_PH: nagbibigay-daan sa iyo upang malabo ang mga bahagi ng panoramic imahe, tulad ng mukha at lisensya plates

en: allows you to click near the marker to go to the corresponding room
fil_PH: nagpapahintulot sa iyo na i-click malapit sa marker upang pumunta sa kaukulang kuwarto

en: allows you to load various versions of the same room and switch them in the viewer
fil_PH: nagpapahintulot sa iyo na mag-load ng iba't-ibang mga bersyon ng parehong kuwarto at lumipat ang mga ito sa viewer

en: analyze
fil_PH: suriin

en: audio file must be uploaded into music library.
fil_PH: dapat ma-upload ang audio file sa music library.

en: automatic presentation consists of looking around the room by rotating and moving on to the next one
fil_PH: awtomatikong pagtatanghal ay binubuo ng naghahanap sa paligid ng kuwarto sa pamamagitan ng pag-iikot at paglipat sa susunod na isa

en: automatically closes the menu when you click on any item in it
fil_PH: awtomatikong isinasara ang menu kapag nag-klik ka sa anumang item dito

en: automatically closes the room's list slider when you click on any item in it
fil_PH: awtomatikong isasara ang listahan ng listahan ng kuwarto kapag nag-click ka sa anumang item dito

en: automatically closes the rooms list menu when you click on any item in it
fil_PH: awtomatikong isasara ang listahan ng mga kuwarto ng listahan ng menu kapag nag-click ka sa anumang item dito

en: awaiting connection ...
fil_PH: naghihintay ng koneksyon ...

en: background color shown for partial panoramas
fil_PH: background kulay na ipinapakita para sa bahagyang panorama

en: background song during navigation of virtual tour
fil_PH: background awitin sa panahon ng navigation ng virtual tour

en: block room display until the protect form is filled
fil_PH: block room display hanggang sa mapuno ang form ng protektadong form

en: by
fil_PH: sa pamamagitan ng

en: cancel current subscription
fil_PH: kanselahin ang kasalukuyang subscription

en: change plan
fil_PH: baguhin ang plano

en: check
fil_PH: suriin

en: check if your system can generate multi resolution panoramas
fil_PH: suriin kung ang iyong system ay maaaring makabuo ng mga panorama na may maraming resolusyon

en: checking license
fil_PH: pagsuri ng lisensya

en: click on point to edit, drag to change position
fil_PH: mag-click sa point upang i-edit, i-drag para baguhin ang posisyon

en: click to select / deselect a room - drag to change its order - enter the duration in seconds
fil_PH: i-click upang piliin / alisin sa pagkakapili ang isang kwarto - i-drag upang baguhin ang pagkakasunud-sunod nito - ilagay ang tagal sa ilang segundo

en: click to view / change
fil_PH: i-click upang tingnan / baguhin

en: click upgrade now to start
fil_PH: i-click ang upgrade ngayon upang simulan

en: connected
fil_PH: nakakonekta

en: connecting ...
fil_PH: pagkonekta ...

en: connection closed
fil_PH: sarado ang koneksiyon

en: content displayed when clicked on the POI
fil_PH: nilalaman na ipinapakita kapag nag-click sa POI

en: content displayed when the right button is pressed. leave empty for disable
fil_PH: nilalaman na ipinapakita kapag pinindot ang kanang pindutan. iwanang walang laman para hindi paganahin

en: controls the friction that slows down the viewer motion after it is dragged and released. higher values mean the motion stops faster.
fil_PH: kontrolin ang friction na dahan-dahan down ang viewer paggalaw pagkatapos ito ay hila-hila at inilabas. mas mataas na halaga ay nangangahulugan na ang paggalaw ay tumitigil mas mabilis.

en: day
fil_PH: araw

en: days
fil_PH: mga araw

en: default 'lookat' setting when adding a new marker
fil_PH: default na setting ng 'lookat' kapag nagdaragdag ng bagong marker

en: default plan assigned to new registered users
fil_PH: default na plano na naka-assign sa mga bagong rehistradong gumagamit

en: delete
fil_PH: magtanggal

en: description of the information about the room contained in the block at the top left (blank to not display)
fil_PH: paglalarawan ng impormasyon tungkol sa kuwarto na nasa block sa kaliwang itaas (blangko hindi display)

en: description of the protect form
fil_PH: paglalarawan ng protektadong form

en: description used as preview for share
fil_PH: paglalarawan ginamit bilang preview para sa ibahagi

en: display logo, name and progress bar during initial loading
fil_PH: display logo, pangalan at progreso bar sa panahon ng unang paglo-load

en: displays an information button on the floorplan that calls this link
fil_PH: ay nagpapakita ng button ng impormasyon sa floorplan na tumatawag sa link na ito

en: downloading ...
fil_PH: nagda-download ...

en: drag images to change order
fil_PH: i-drag ang mga imahe upang baguhin ang order

en: drag the marker to change its position
fil_PH: i-drag ang marker upang baguhin ang posisyon nito

en: drag the poi to change its position
fil_PH: i-drag ang poi upang baguhin ang posisyon nito

en: drag the pointers to move and resize the content
fil_PH: i-drag ang mga puntos upang ilipat at i-reize ang nilalaman

en: duplicated
fil_PH: duplikadong

en: edit
fil_PH: i-edit ang

en: effects
fil_PH: mga epekto

en: enable this payment method (you need to initialize first)
fil_PH: paganahin ang paraan ng pagbabayad na ito (kailangan mo munang simulan)

en: enables change plan for users
fil_PH: nagbibigay-kakayahan sa pagbabago ng plano para sa mga gumagamit

en: enables registration form for users
fil_PH: nagbibigay-kakayahan sa pagpaparehistro form para sa mga gumagamit

en: enables vertical inclination
fil_PH: nagbibigay-kakayahan sa vertical inclination

en: enables zoom
fil_PH: nagbibigay-kakayahan sa zoom

en: enter -1 to wait for the video to end
fil_PH: ipasok ang -1 upang hintaying matapos ang video

en: error, please retry
fil_PH: error, mangyaring subukang muli

en: expires in %s days
fil_PH: mawawalan ng bisa %s araw

en: export
fil_PH: i-export

en: force regenerate all panoramas images
fil_PH: puwersa ng regenerate ang lahat ng mga imahe panorama

en: function disabled
fil_PH: function na hindi pinagana

en: go to next room
fil_PH: pumunta sa susunod na kuwarto

en: go to previous room
fil_PH: pumunta sa nakaraang kuwarto

en: here
fil_PH: Mag-drop ng mga file o magklik dito para mag-upload

en: hide all the markers (only when click anywhere is enabled)
fil_PH: itago ang lahat ng mga marker (lamang kapag i-click kahit saan ay pinagana)

en: hide features
fil_PH: itago ang mga tampok

en: hold click and move the mouse to change the position
fil_PH: hold i-click at ilipat ang mouse upang baguhin ang posisyon

en: html code that will be displayed within the tour
fil_PH: html code na ipapakita sa loob ng paglilibot

en: if not selected, use the paypal sandbox for testing
fil_PH: kung hindi napili, gamitin ang paypal sandbox para sa pagsubok

en: if the logo is present it will be displayed instead of the room name
fil_PH: kung ang logo ay kasalukuyan ito ay ipapakita sa halip ng pangalan ng kuwarto

en: if the popup is not displayed until the user interacts with the borwser, the audio may not be heard
fil_PH: kung ang popup ay hindi ipinapakita hanggang sa ang user pakikipag-ugnayan sa borwser, ang audio ay maaaring hindi marinig

en: if you change from sandbox to live check that you have entered your live API credentials, check Live and Initialize again
fil_PH: kung lumipat ka mula sa sandbox patungo sa live tingnan kung naipasok mo ang iyong mga kredensyal sa live na API, suriin muli ang Live at Magpasimula

en: image displayed as background during initial loading and used as preview image for share
fil_PH: imahe na ipinapakita bilang background sa panahon ng unang paglo-load at ginamit bilang preview imahe para sa ibahagi

en: image displayed on desktop at first load
fil_PH: imahe na ipinapakita sa desktop sa unang load

en: image displayed on mobile at first load
fil_PH: imahe na ipinapakita sa mobile sa unang load

en: includes sample data in this tour
fil_PH: may kasamang sample na data sa tour na ito

en: indication of the north position of this room
fil_PH: pahiwatig ng hilagang posisyon ng kuwartong ito

en: initial map zoom level (lower 1 - higher 20)
fil_PH: unang mapa zoom level (mas mababa 1 - mas mataas na 20)

en: initial position when you enter in this room
fil_PH: unang posisyon kapag pumasok ka sa kuwartong ito

en: input locked
fil_PH: naka-lock ang input

en: insert a textual content or a link to an external site
fil_PH: magpasok ng nilalaman ng teksto o link sa isang panlabas na site

en: installing ... do not close this window!
fil_PH: nag-iinstala ... huwag isara ang bintanang ito!

en: invalid license, unable to update
fil_PH: di-wastong lisensya, hindi makapag-update

en: invalid session
fil_PH: di-maaaring sesyon

en: it uses the logo of the tour.
fil_PH: ginagamit nito ang logo ng paglilibot.

en: items selected
fil_PH: napiling mga aytem

en: leave blank to disable password
fil_PH: iwanang blangko para huwag paganahin ang password

en: leave empty for default welcome message
fil_PH: iwanang walang laman para sa default na mensahe

en: leave empty to disable password protection
fil_PH: iwanang walang laman para huwag paganahin ang proteksyon ng password

en: link that will be displayed when the virtual tour opens (must be compatible for embedding)
fil_PH: link na ipapakita kapag ang virtual tour opens (dapat ay tugma para sa embedding)

en: link to the screencast web app that allows you to record your screen
fil_PH: link sa screencast web app na nagbibigay-daan sa iyong i-record ang iyong screen

en: logo displayed on top right
fil_PH: logo na nakadispley sa kanang itaas

en: logo used to hide tripod on panorama image
fil_PH: logo na ginamit upang itago ang tatlong paa sa panorama imahe

en: looking down
fil_PH: naghahanap down

en: looking left
fil_PH: naghahanap ng kaliwa

en: looking right
fil_PH: naghahanap ng tama

en: looking up
fil_PH: naghahanap up

en: lower values means faster view (poor quality), higher value means slow view (high quality).
fil_PH: Mas mababang halaga ay nangangahulugan na mas mabilis na view (mahihirap na kalidad), mas mataas na halaga ay nangangahulugan na mabagal view (mataas na kalidad).

en: maintain the same direction with regard to north while navigate between rooms (you must set the north position in all rooms)
fil_PH: panatilihin ang parehong direksyon tungkol sa hilaga habang nag-navigate sa pagitan ng mga kuwarto (kailangan mong itakda ang hilagang posisyon sa lahat ng mga kuwarto)

en: manage users | manage plans | manage tours of all users
fil_PH: pamahalaan ang mga gumagamit | pamahalaan ang mga plano | pamahalaan ang mga tour ng lahat ng mga gumagamit

en: mandatory variables in the mail text:
fil_PH: mga pagkakaiba-iba sa teksto ng liham:

en: markers
fil_PH: mga marker

en: maximum horizontal inclination in degrees left (min 0 - max 180)
fil_PH: pinakamataas na pahalang na inklinasyon sa degrees kaliwa (min 0 - max 180)

en: maximum horizontal inclination in degrees right (min 0 - max 180)
fil_PH: pinakamataas na pahalang na inklinasyon sa degrees karapatan (min 0 - max 180)

en: maximum vertical inclination in degrees down (min 0 - max 90)
fil_PH: pinakamataas na vertical inclination sa degrees down (min 0 - max 90)

en: maximum vertical inclination in degrees up (min 0 - max 90)
fil_PH: pinakamataas na vertical inclination sa degrees up (min 0 - max 90)

en: maximum width in pixels of panoramic images. if they exceed this width the images will be resized. 0 to disable resize.
fil_PH: pinakamataas na lapad sa pixels ng panoramic imahe. kung sila ay lumalaki ang lapad na ito ang mga imahe ay resized. 0 upang huwag paganahin muli.

en: modify payment details
fil_PH: baguhin ang mga detalye ng pagbabayad

en: month
fil_PH: ay

en: months
fil_PH: ay

en: moves the view in the direction of the clicked marker
fil_PH: gumagalaw ang tanawin sa direksyon ng naka-click marker

en: new category
fil_PH: bagong kategorya

en: north
fil_PH: hilaga

en: not reachable
fil_PH: hindi maabot

en: of
fil_PH: ng

en: on your server
fil_PH: sa server mo

en: override transition settings for this room
fil_PH: override transition setting para sa kuwartong ito

en: owner of the virtual tour
fil_PH: may-ari ng virtual tour

en: passcode to unlock the room
fil_PH: passcode upang i-unlock ang kuwarto

en: php zip not enabled
fil_PH: Hindi pinagana ang php zip

en: positions
fil_PH: mga posisyon

en: preload all panorama images for faster loading between rooms
fil_PH: preload ang lahat ng panorama imahe para sa mas mabilis na paglo-load sa pagitan ng mga kuwarto

en: presented by
fil_PH: ipinakita ni

en: reset
fil_PH: i-reset

en: senables viewing of online visitors directly on the tour
fil_PH: senables na pagtingin sa mga online na bisita nang direkta sa paglilibot

en: send an email to new users to validate their account
fil_PH: magpadala ng email sa mga bagong gumagamit para patibayin ang kanilang account

en: sends a notification to the specified email when the lead form is submitted
fil_PH: nagpapadala ng notification sa tinukoy na email kapag naisumite ang form ng lead

en: set expiration date manually (leave empty for automatic)
fil_PH: magset ng petsa ng expiration date (iwanang walang laman para sa awtomatikong)

en: set expiration time manually (leave empty for automatic)
fil_PH: magtakda ng oras ng expiration nang manu-mano (mag-iwan ng bakanteng laman para sa awtomatikong)

en: set only for free trial plan
fil_PH: itakda lamang para sa libreng pagsubok plano

en: set to 0 to wait for the end of the video, otherwise set the seconds for which the video should be displayed
fil_PH: itakda sa 0 upang maghintay para sa dulo ng video, kung hindi man ay itakda ang mga segundo kung saan dapat idispley ang video

en: sets the maximum pitch the viewer edge can be at, in degrees.
fil_PH: nagtatakda ng maximum na pitsel ang viewer gilid ay maaaring sa, sa degrees.

en: sets the minimum pitch the viewer edge can be at, in degrees.
fil_PH: nagtatakda ng minimum pitch ang viewer gilid ay maaaring sa, sa degrees.

en: sets the panorama’s horizontal angle of view, in degrees (min 0 - max 360)
fil_PH: set ang pahalang na anggulo ng panorama ng view, sa degrees (min 0 - max 360)

en: sets the panorama’s horizontal field of view (0 to keep default virtual tour setting)
fil_PH: nagtatakda ng pahalang na patlang ng panorama (0 upang panatilihin ang default na setting ng virtual tour setting)

en: sets the panorama’s starting horizontal field of view in degrees.
fil_PH: nagtatakda ng pahalang na pahalang ng view sa degrees.

en: sets the panorama’s vertical angle of view, in degrees (min 0 - max 180)
fil_PH: nagtatakda ng vertical anggulo ng panorama ng view, sa degrees (min 0 - max 180)

en: show features
fil_PH: ipakita ang mga tampok

en: show help message
fil_PH: magpakita ng tulong na mensahe

en: show room on list slider
fil_PH: ipakita ang kuwarto sa listahan slider

en: shows hidden markers when approaching them with the mouse
fil_PH: nagpapakita ng mga nakatagong marker kapag papalapit sa kanila gamit ang mouse

en: shows the loading icon before loading rooms
fil_PH: nagpapakita ng loading icon bago mag-load ng mga kuwarto

en: specifies pitch of image horizon (for correcting non-leveled panoramas)
fil_PH: tinutukoy ang pagtatayo ng imahe pahalang (para sa pagwawasto ng mga di-leveled panorama)

en: specifies roll of image horizon (for correcting non-leveled panoramas)
fil_PH: tinutukoy roll ng imahe pahalang (para sa pagwawasto ng mga di-leveled panorama)

en: splits the panorama image into multiple sectors and loads them in parallel to reduce loading times
fil_PH: splits ang panorama imahe sa maramihang mga sektor at load ang mga ito sa kahilera upang mabawasan ang oras ng paglo-load

en: start the fly-in animation at the first entrance to the virtual tour
fil_PH: simulan ang lumipad-sa animation sa unang pasukan sa virtual tour

en: start the virtual tour automatically on loading
fil_PH: simulan ang virtual tour awtomatikong sa paglo-load

en: style of the POI displayed within the panorama
fil_PH: istilo ng POI na ipinapakita sa loob ng panorama

en: the cart works only if snipcart is configured in the shop section of the tour
fil_PH: gagana lang ang cart kung naka-configure ang snipcart sa seksyon ng shop ng tour

en: the file cannot be imported: system version different from the one with which the file was exported.
fil_PH: hindi ma-import ang file: iba ang bersyon ng system mula sa kung saan na-export ang file.

en: the manual presentation consists in defining the order, changing the views of the rooms and add possible narrative text
fil_PH: ang manu-manong pagtatanghal ay binubuo sa pagtukoy sa pagkakasunud-sunod, pagbabago ng mga pananaw ng mga kuwarto at magdagdag ng posibleng teksto ng salaysay

en: the number of intervals between subscription billings
fil_PH: ang bilang ng mga pagitan sa pagitan ng mga subscription billings

en: they only manage the tours that are associated with them
fil_PH: sila lamang pamahalaan ang mga tour na nauugnay sa kanila

en: they only manage their own tours with restrictions based on the plan subscribed
fil_PH: sila lamang pamahalaan ang kanilang sariling mga tour na may mga paghihigpit batay sa mga paghihigpit na nakasulat sa plano na nakasulat

en: time in milliseconds to wait before starting the autorotation
fil_PH: oras sa milliseconds upang maghintay bago simulan ang autorotation

en: title of the information about the room contained in the block at the top left (blank to not display)
fil_PH: pamagat ng impormasyon tungkol sa kuwarto na nasa block sa kaliwang itaas (blangkong hindi idispley)

en: title of the protect form
fil_PH: pamagat ng protektadong form

en: to click
fil_PH: para i-klik ang

en: to go next room
fil_PH: upang pumunta sa susunod na kuwarto

en: to go previous room
fil_PH: upang pumunta sa nakaraang kuwarto

en: to look around
fil_PH: upang tumingin sa paligid

en: to use external payment systems or other reasons (visible only with deactivated payments)
fil_PH: gamitin ang mga panlabas na sistema ng pagbabayad o iba pang mga dahilan (nakikita lamang sa mga deactivated pagbabayad)

en: to zoom in/out
fil_PH: upang mag-zoom in/out

en: today
fil_PH: ngayon

en: total
fil_PH: kabuuan

en: transition animation effect
fil_PH: transition animation epekto

en: transition duration in milliseconds
fil_PH: transisyon tagal sa milliseconds

en: transition time before entering in this room in milliseconds
fil_PH: transisyon oras bago pagpasok sa kuwartong ito sa milliseconds

en: transition time before entering the next room in milliseconds
fil_PH: transisyon oras bago pagpasok sa susunod na kuwarto sa milliseconds

en: transition zoom level before entering in this room
fil_PH: transition zoom antas bago pagpasok sa kuwartong ito

en: transition zoom level before entering the next room
fil_PH: transition zoom antas bago pagpasok sa susunod na kuwarto

en: unauthorized
fil_PH: hindi awtorisado

en: unlimited
fil_PH: walang limitasyong

en: upgrade completed successfully, you will now be logged out in 5 seconds
fil_PH: upgrade matagumpay na nakumpleto, ikaw ngayon ay naka-log out sa 5 segundo

en: use the mouse wheel or the controls to zoom
fil_PH: gamitin ang gulong ng mouse o ang mga kontrol upang i-zoom

en: uses the audio track embedded in the video
fil_PH: gumagamit ng track track na nakabaon sa video

en: video displayed as background during initial loading
fil_PH: video na ipinapakita bilang background sa panahon ng unang paglo-load

en: view
fil_PH: tumanaw ng t

en: virtual tour used as sample data
fil_PH: virtual paglilibot na ginagamit bilang sample data

en: virtual tour used as template when create a new one
fil_PH: virtual tour na ginagamit bilang template kapag gumawa ng bago

en: visitor update time in milliseconds (0 = real time). Low values can increase server utilization.
fil_PH: oras ng pag-update ng bisita sa millisecond (0 = real time). Maaaring mapataas ng mababang halaga ang paggamit ng server.

en: when the point is clicked, the map is zoomed in on it
fil_PH: kapag ang punto ay na-click, ang mapa ay zoomed sa ito

en: when you change floorplan this room will be displayed automatically
fil_PH: kapag binago mo ang floorplan ay awtomatikong ipapakita ang kwartong ito

en: year
fil_PH: taon

en: you can change the currency in the shop tab of the tour settings
fil_PH: maaari mong baguhin ang pera sa shop tab ng mga setting ng tour

en: you have to run this php script as a cronjob every minute on your server for notifications requiring it to work
fil_PH: kailangan mong patakbuhin ang php script na ito bilang cronjob bawat minuto sa iyong server para sa mga notification na nangangailangan nito na gumana
